Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนพี่ๆ ถามเกี่ยวกับเรื่องจอ LCD Samsung 943BWX ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนพี่ๆ ถามเกี่ยวกับเรื่องจอ LCD Samsung 943BWX ทีครับ

คือ อยากทราบว่า มันมีวิธี หรือต้อง กด ต้องจับ

ปลดล็อค อะไรตรงไหนเปล่าครับ

เพื่อที่จะทำให้มัน แหงนได้

มันตั้งตรงเลยอะครับ

พอดีเก้าอี้มันสูง ปรับไม่ได้ด้วย

ขอบคุณมากครับ

ผมใช้อยู่ รู้สึกมันจะปรับได้นิดเดียวเองน่ะ เคยว่าจะลองเหมือนกันแต่มันแข็งๆเลยไม่เอาดีกว่า เดี๋ยวมีไรหักเปล่าๆ -*-

Comment

ปรับได้เยอะเลยครับ ลองจับดูดีๆ

Comment

จับยังไงอะครับ ผมกลัวมันหัก

-*-

Comment

จับๆ

Comment

จับซ้าย-ขวาแล้วจากนั้นละจะทำให้มันก้มหรือเงยก็ตามสะดวกครับ ตอนผมซื้อมาใหม่ๆก็ไม่ค่อยจะกล้าเหมือนกันกลัวงานเข้า
            มันจะฝืดๆแค่ตอนแรกๆครับ 2-3ครั้งขึ้นไปก็โอเคละ

Comment

จับ ส่วนคอมันให้แน่นๆคับแล้วค่อยๆโยก ตอนแรกมันจะแข็งหน่อยแต่ก็ปรับได้ครับ

Comment

อ๋อครับผม

จับที่คอเป็นหลักไว้ก่อน แล้วค่อยแหงนใช่ปะครับ

Comment

มันฝืดครับ ต้องหาอะไรมาหล่อลื่นหน่อย

ไม่งั้นจะเจ็บนิดนุง แค่มดกัด

Comment

ู^
                    ^
                    ^
                    เอ่อ ใช่จอ LCD เหรอครับ
                    ถ้าใช่...ขอโทษที่คิดลึก 55+

Comment

มันแข็งมากเลยอะครับ

(คอ ของจอ LCD นะครับ)

Comment

Working...
                      X