Announcement

Collapse
No announcement yet.

s 41 มีปัญหาอะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• s 41 มีปัญหาอะคับ

ปุ่มเปิดเครื่องกดไม่ติด ส่งศูนย์ไปที่สะพานควายไป 2 วัน
    เค้าก็ให้คืนมาแล้วบอก update bios กับยึดสายแน่นขึ้น
    แต่ก็มีอาการอยู่บ้าง บางครั้งกดปุ่มpower มันก็ไม่ติด บางครั้งก็ติด

อายุขัยยังแค่ 2 เดือนจากงานcommart ตอนปิดเทอม ประกันยังเหลืออยู่ ผมควรทำไงดี
    และมีใครมีปัญหาแบบผมบ้าง

ส่งศูนย์ไป ค้าบอก ไม่พบปัญหาหด้วยนะ

Comment

ส่งศูนย์ใหญ่เลยครับ

Comment

Originally posted by tiksna View Post
        ส่งศูนย์ใหญ่เลยครับ
        เห็นด้วย ไปนั้งเล่นแล้วลองไปเรื่อยๆต่อหน้าเลย เจอปัญหาแม้แต่ครั้งเดียวเค้าก็ซ่อมให้อยู่แล้วครับ

Comment

Working...
        X