Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ P/W อีนูแม็ค460w พัดลม2ตัว จะจ่ายไฟพอปะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ P/W อีนูแม็ค460w พัดลม2ตัว จะจ่ายไฟพอปะ

ช่วยหน่อยครับ ว่าอีนูแม็ค460w พัดลม2ตัว จะจ่ายไฟให้เครื่องพอปะครับ

CPUอะไรอะครับกาดจอด้วน

Comment

ถ้าจ่ายให้โรงสีข้าวหรือบ้านเดี่ยว2ชั้นคงไม่พอครับ 55
      บอกสเปคคอมด้วยสิครับ

Comment

Originally posted by thechampian View Post
        ช่วยหน่อยครับ ว่าอีนูแม็ค460w พัดลม2ตัว จะจ่ายไฟให้เครื่องพอปะครับ
        ไม่พอแน่ๆครับ
        ต้อง 600 วัตต์ขึ้น

Comment

ห่ะๆ ของเพื่อนผมพึ่งระเบิดไปวันนี้

เสียวอยู่เหมือนกัน 55+

Comment

Working...
          X