Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเพื่อนที่ใช้ Forsa 8600 GT ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเพื่อนที่ใช้ Forsa 8600 GT ครับ

ผมใช้การ์ด Forsa 8600 GT DDR3 256MB ครับ
    อยากสอบถามเพื่อนๆที่ซื้อการ์ดรุ่นนี้ ยี่ห้อนี้ หรือรุ่นใก้ลเคียงกันว่าไม่ทราบในกล่องมันแถมสายไฟต่อการ์ดจอมาให้มั้ยครับ คือของผมมันไม่มีอ่ะครับเลยอยากรู้แล้วถ้าผมจะซื้อมาต่อเองสายมันจะเป็นแบบไหนอ่ะครับ คงซื้อได้ที่ร้านทั่วใช่มั้ยครับ

ใช้ 8600GT ของ FORSA อยู่มันไม่ต้องต่อไฟเพิ่ม นี่ ครับ

Comment

Originally posted by jor_3230 View Post
      ใช้ 8600GT ของ FORSA อยู่มันไม่ต้องต่อไฟเพิ่ม นี่ ครับ
      555 แบบว่าอยากรู้อยากลองน่ะครับ

Comment

Working...
      X