Announcement

Collapse
No announcement yet.

สายแลนยาวได้กี่เมตรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สายแลนยาวได้กี่เมตรครับ

สายแลนยาวได้กี่เมตรครับ ที่จะต่อเราเตอร์กับคอมพิวเตอร์ 80 เมตรยาวไปปล่าวคับต้องใช้ตัวอะไรดึงสัณญาณรึปล่าวคับ

ได้สบายครับ ต้องร้อยกว่าเมตรถึงจะมีปัญหาครับ ถ้าเกินร้อยเมตรต้องหาตัวจ่ายเพิ่มอีกทีจะดีกว่าครับ

Comment

ผมว่าแล้วแต่คุณภาพของสายด้วยครับ เคยซื้อสาย amp ที่ลังนึงถูกๆอะ เมตรนึงไม่ถึง10บาทมั้ง ลากไปเกิน 50เมตรนี่เริ่มมีปัญหาเลยอะ สายอันนี้เปลือกสายจะเขียนยี่ห้อไว้ว่า DAMP เปลือกสายจะนิ่มมาก(ดึงด้วยมือเปล่ายังขาดเลยอ่ะ)

Comment

100 เมตร- -

Comment

สบายครับ

Comment

Working...
          X