Announcement

Collapse
No announcement yet.

กำลังจะไปซื้อ notebook ในอาทิตย์นี้ครับแนะนำหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กำลังจะไปซื้อ notebook ในอาทิตย์นี้ครับแนะนำหน่อย

ผมมีงบอยู่44000 บาทช่วยแนะนำหน่อยเอารุ่นไหนดีครับไม่เคยอะ

จะเอาไปใช้งานด้านไหนครับ หรือว่าอยากได้แบบดีที่สุดงบที่ตั้งมา

Comment

อยากได้แบบ ดีที่สุดครับ จากงบอะ จะได้สมกับเงินที่เราเสียไป

Comment

14" asus F8SN 15" lenovo Y510 16" acer 6920 คร้าบบบ

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
          14" asus F8SN 15" lenovo Y510 16" acer 6920 คร้าบบบ
          ช่วยแนะนำหน่อยหน่อยนะครับ เล่นเกมส์เล่นเน็ต ครับ

Comment

ตามที่เสี่ยบอกครับ

ปล.แต่ชอบF8sn

Comment

ขอบคุณครับ ว่าจะเอาacer 6290

Comment

ใจชอบอันไหนก็ซื้อปายเรยยยยยยย

Comment

Working...
                X