Announcement

Collapse
No announcement yet.

กำลังจะไปแล้วครับ ช่วยดูให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กำลังจะไปแล้วครับ ช่วยดูให้ทีครับ

intel e7200
    asus p5k
    ram 1gb/800*2
    wd 250gb sata-ii
    silver stone 500w เอาเท่านี้ดีหรือว่าลดลงมาอีกครับ
    dvd-rw
    case
    VGA HD4850
    lcd 19" เอาขอหี่ห้อไหนดีครับ ที่ประกันดี ๆ อ่าครับ เล่นเกมแบบเนียน ๆ อ่าครับ

ก็ OK แล้วครับ ตามงบที่ท่านมีแหละครับ

จอก็ต้องไปเดินดูเอาครับเชื่อในสายตาตัวเองครับ

Comment

คือว่าตอนเขาประกอบเราต้องอยู่กับเขาเลยหรือป่าวครับ กลัวเขาเอาของเก่ามาใส่ให้อ่าครับ - -
      แล้วการประกอบใช้เวลานานไหมครับ ประกอบกับทางร้านเราขอของแถมได้บ้างไหมครับ

Comment

ประกอบไม่นานคับ เดินเล่นแปปเดียว หรือเฝ้าก็ได้คับ

Comment

ไปเลยครับ E7200 (ได้พวกอีก ละ อิ อิ)

Comment

Ok แล้วงับ

Comment

Working...
            X