Announcement

Collapse
No announcement yet.

Quads Core ตัวไหนน่าเล่น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Quads Core ตัวไหนน่าเล่น

ได้ข่าวว่า Phenom X4 ลากไม่ไกลแฮะ
    สงสั้ยต้อง Q

ตัวไหนลากไกลลากสนุก บอร์ดดีดีที่ SLi หรือ Crossfire ได้อ่ะ

แนะนำหน่อยครับ
    ช่วงนี้ผมลืมไปหมด ไม่ค่อยได้ติดตาย
    แต่คอมเก่าแมร่งจาสิ้นลมแล้ว

เลือกบอร์ดมาก่อนเลยครับ ผม

Comment

คงจะพวก sticker maximus rampage พวกนี้อะครับ
      ยังไม่แน่นอน
      ผมยังไม่รู้ว่าจะเล่น CPU ตัวไหนเลยครับ
      ตัวไหนใส่บอร์ดใหนได้ยังมะรู้เลย - -

Comment

เอาเบาะๆก็ 6600 7500
        อีกนิดก็ 9300
        อีกหน่อยก็ 9450
        สุดเลยก็ Qx ครับ

Comment

แล้วถ้าเล่น Q9 ระดับต้นๆ
          กะ QX6700 ไรงี้ อันไหนน่าสนกว่าครับ
          แล้ว QX6700 ยังมีขายไหม ลากไกลป่ะครับ

หรือพวก Q9xxx ลากไกลก่า

Comment

Working...
          X