Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนสบอถามหน่อยครับ MSI P35 NEO2-FR

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนสบอถามหน่อยครับ MSI P35 NEO2-FR

ไม่ทราบ มีประกันของอะไรบ้างครับ แล้ว Zeer รังสิตมีขายป่ะครับ หรือต้องไปพันทิพ อย่างเดียว

หรือว่าจะรอ p45 ไปเลย แล้วจะแพงกว่า p35 มากหรือปล่าวครับ

ผมเอามาใช้ e2180 ครับ รบกวนด้วยนะครับ

เป็นผมจะเล่น P45 เลยครับ

สำหรับ P35 NEO2-FR เป็นประกันของ ศูนย์ใหญ่คือ 4system นะครับ

ผมใช้ P35 ยังอยากขยับไป P45 เลยท่าน
    ^^ สวยดี

Comment

ใจก็ออยากรออ่ะนะครับ แต่ไม่ทราบว่าราคามันจะทะลุไปหรือปล่าวซิครับ

Comment

งบเท่ารัยครับท่าน

Comment

ประมาณ 4-5 พันครับ วันนี้เดินหา ทั่ว zeer ไม่มี p35 เลย

กำลังลังเลอยู่เลยครับ p35 - p45

Comment

Originally posted by gorilaze View Post
            ประมาณ 4-5 พันครับ วันนี้เดินหา ทั่ว zeer ไม่มี p35 เลย

กำลังลังเลอยู่เลยครับ p35 - p45
            ว้าว งบเท่านี้ อย่าลังเลเลยครับ P45 เลยนะ

ลองหาที่พันทิบดีกว่านะท่าน น่าจะมี MSI เยอะกว่า Zeer ครับ

Comment

ผมเข้า พันทิพวันจันทร์ ไม่ทราบว่าของน่าจะเข้ายังครับ

Comment

ของเข้าวันพุธครับ

Comment

พี่ NEO บอกว่า วันพุธ คร๊าบ พี่น้อง....อดใจรอหน่อย...

Comment

คงต้องย้ายไปp45 เหมือนกัน
                    เห็นบอร์ดแล้วสวยๆทั้งนั้นเลย

Comment

ไม่เปลี่ยนครับ ไม่มีตัง เพิ่งซื้อ p35 เอง T_T

Comment

P35 NEO2-FR เลยครับ แน่นอนมาก
                        รอได้ก็ p45 platinum ได้แล้วเทสโชวหน่อยนะคร้าบบบบบบบบบ

Comment

ผมใช้ P35 NEO2-FR อยู่ก็แรงเหมือนกัน ดัน 3.0 สบาย E 4600
                          msi p35 neo2-fr
                          e 4600
                          ocz 1x2 /800
                          vga x1650 pro
                          seage 320 sata2
                          dvd-rw saus lightscribe
                          case coolermaster
                          power sunami 580w

Comment

ZEER มี %MSI ขายทุกรุ่นครับ ติดต่อ ร้าน M&D COMPUTER ชั้น3 ได่เลยครับมีเพียบ แล้วเจอกันนะครับ

BIRD ADVANCE

Comment

msi p35 neo2-fr
                              e 2180

3.0 นิ่งดี

ซิงค์เดิม

เปลี่ยนซิงค์ น่าจะไปได้อีก

Comment

Working...
                              X