Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 10K หาซาวด์+ลำโพงดีๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 10K หาซาวด์+ลำโพงดีๆครับ

มีงบ 7,000-10,000 เหลือกินเหลือใช้
    หา Sound + ลำโพง

ฟังเพลง ดูหนัง เล่นเกม ครบ

อยากได้แบบไหนอ่ะคับ
    มันตัวเลือกเยอะมาก
    ลดตัวเลือกหน่อยสิคับ

Comment

ถ้าเปงงานคอมมาร์ตให้ไปซื้อกิกกาเวอรเยย
      มันแถมการ์ดเสียงเกินไปนิดแต่ก็คุ้มนะ12900อ่า
      อิอิ

Comment

คือผมไม่ค่อยมีความรู้เรื่องนี้
        แค่เอามาต่อ ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมครับ
        จะซื้อรุ่นไหน ยังไง แนะนำทีครับ

Comment

งบ 10K
          อันดับแรก ซื้อ X-Fi Xtreme Music ก่อนเลย
          จากนั้นตามด้วย Boston MM 226 ที่จะเข้าตลาดเมืองไทยเดือนหน้านี้ครับ
          รับประกันคุณภาพ

ส่วนถ้าจะใช้ลำโพงชุดของ Creative ผมไม่ค่อยแนะนำ เพราะรุ้สึกว่าลำโพงของเขา ทำออกมาเน้นขายเอาปริมาณมากกว่าคุณภาพครับ

ถ้างบได้ถึง 15-20K ผมก็แนะให้ไปเล่นลำโพง BOSE ละครับ

Comment

Originally posted by ซาลาเปาหมูสับ View Post
            งบ 10K
            อันดับแรก ซื้อ X-Fi Xtreme Music ก่อนเลย
            จากนั้นตามด้วย Boston MM 226 ที่จะเข้าตลาดเมืองไทยเดือนหน้านี้ครับ
            รับประกันคุณภาพ

ส่วนถ้าจะใช้ลำโพงชุดของ Creative ผมไม่ค่อยแนะนำ เพราะรุ้สึกว่าลำโพงของเขา ทำออกมาเน้นขายเอาปริมาณมากกว่าคุณภาพครับ

ถ้างบได้ถึง 15-20K ผมก็แนะให้ไปเล่นลำโพง BOSE ละครับ

ตัวนี้ใช่รึเปล่าครับ

หรือตัวนี้ครับ เห็นมันคล้าย ๆ กัน

Comment

Working...
            X