Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาตั้ง ฉายา ให้ Dr MOS กันดีกว่า...ขำๆ 5 5 5~~

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาตั้ง ฉายา ให้ Dr MOS กันดีกว่า...ขำๆ 5 5 5~~

ไหนๆ สัปดาห์หน้า เมนบอร์ด P45 ของ MSI ก็จะเข้ามาวางจำหน่ายกันแล้ว

เรามาตั้ง ฉายา ให้ Dr MOS กันดีกว่า...ขำๆ

ผมเริ่มก่อนละกัน ผมจะให้ฉายา Dr MOS ว่า พี่มอส...

ใครยังไม่รู้ว่า อะไรคือ Dr MOS ก็ลองอ่านรายละเอียดด้านล่างนี้เลยครับ

ส่วนตัว ผมมองว่า Dr MOS มันก็คือระบบประหยัดไฟ อะไรที่ ทางฝั่ง AXXS (EPU) และ GXXXXXXE (DES) เขาโปรโมทกันนั่นแหละครับ

อ่านแล้วก็จะเข้าใจได้เองคร๊าบ...พี่น้อง.....

ว้าววว เยี่ยมเลยครับ

Comment

เข้าใจคิดดีครับ อินติเกรดมารวมกัน จะได้ใช้ไฟน้อยลง แผ่ความร้อนน้อยลง
      ดูเป็นวิวัฒนาการที่สุดแล้ว

Comment

รอมีคนเทสตัวเป็นๆ ให้ดู

Comment

Working...
        X