Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพลทัพ Spider Platform นำด้วย Phenom 9850BE บน 790FX พร้อมด้วย HD3870

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

จริงๆมันต้อง4ตัวครับ ไว้คราวหน้าถ้ามีโอกาศเดวจัดให้อีกทีครับ
    การ์ดอะเพียบ แต่หาบอร์ดยังมิได้

Comment

เ เ ม ง มุ ม ท่ า น พิ ก า ร น่ ะ . . . ข า ไ ม่ ค ร บ มั น จ ะ เ เ ร ง ไ ง ล ะ

ห า ข า ม า อี ก ข า ด่ ว น ๆ ^___^ มั น ต้ อ ง 4 G P U เ น้ อ เ ค้ า ถึ ง จ ะ เ รี ย ก ว่ า เ เ ม ง มุ ม

Comment

ของผมเป็นแมงกะแท้ไปก่อน

Comment

โครตละเอียดและโปร่งใสเลย ทำไปได้

Comment

ท่าทางกินไฟน่าดู อิอิ

Comment

Originally posted by littlekeng View Post
              เห็นด้วยอย่างแรงครับ พยายามเข็นเท่าไหร่มันก็ไม่ได้มากกว่านี้ละครับ
              1การ์ด 2การ์ด 3การ์ด ไม่ได้ต่างกันเลย เหอๆ 3dmark01 ก็เหมือนกันครับ
              มันต้องเข็น บัสครับ คะแนนถึงจะวิ่งครับ

อย่าดูคะแนน VGA นะ ดู CPU อย่างเดียว ครับ บัส 369 ครับ
              Attached Files

Comment

Working...
              X