Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dtec 650wดีไหมขอถามพี่น้องoczหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Dtec 650wดีไหมขอถามพี่น้องoczหน่อย

Dtec 650 w
    พี่น้องocz คิดว่าเปนไงอ่ะ
    อยากรู้ว่า หน้าใช้ไหมอ่ะ
    ราคามันเบาๆดีๆ

เพิ่มเงินอีกนิดหน่อยนะครับถ้าอยากให้คอมอยู่นานๆ

Comment

เอ่อ ผมก็ใช้อยู่นะ650w มันก็ยังมะมีปัญหาอะไร อยากเปลี่ยนเป็นยี่ห้อดีๆเหมือนกัน
      ของผมX2 3800 แรม1G 7900GS(ต้องต่อไฟเพิ่ม) SoundAudigy1ตัว ไดร์ฟdvd1ตัว
      ็HDD1ลูก พัดลมเคสแบบมีไฟ3ตัว(120mmx2,90mmx1) หลอดนีออน1หลอด
      clockเพิ่มไฟแรม ซีพียูนิดหน่อย มันก็ยังเอาอยู่ครับ เลยไม่ได้เปลี่ยน

**จขกท.เรียนอยู่ม.สยามเหรอครับ ใกล้ผมเลยผมอยู่แถวบางแค ผมซื้อDtecที่ไอทีแกรนด์บางแค
      Last edited by golfpipo; 23 Dec 2006, 19:13:40.

Comment

ใช้อยู่ เหมือนกัน athlon3000+@2.7 am2 + ddr 512*2 + Seagate250gb*2, 160gb*1 , 80gb*1 , gf7600gs , dvd-rw *1 , พัดลม8เซน *2

ก็ไม่มีปัญหา

ปล.......ก็อยากจะเปลี่ยนอยู่เหมือนกัน เพิ่งคิดกลัว-*- แต่ยังไม่มีอาการอาราย ไฟยังนิ่งๆอยู่ ยังไม่ตก ก็ใช้งานเดิมๆอะ ดูดบิท เล่นเนต ไฟก็นิ่งอยู่ 3.3v=3.2+ 12v=11.9+ 5v=4.9+
        Last edited by Peedyy01; 23 Dec 2006, 19:14:43.

Comment

ถ้าเล่นเกม/เปิดคอมวันนึงเกือบ24ชม ตัวไหนดีคับที่ทนๆงบประมาน500นิดๆคับ

Comment

Dtac ทำ PSU???

Comment

อ่านดีดีเด้อ D-TECH ครับ ผมก็ใช้อยู่คับ 450watt ตอนนั้นซื้อ 900 บาทแหนะ รุ่น 2 พัดลมงับ

Comment

ผมใช้งานวันละประมาณ 18ช.ม ใช้มาเครื่องไม่เคยดับหรือรีสตาทเลยครับ

Comment

ผมซื้อ650wมาตั้ง 1700 รุ่นมีไฟ คิดว่าแพงไปหน่อย เปิดคอมเกือบทั้งวันไม่เคยดับครับ

Comment

Originally posted by golfpipo View Post
                    ผมซื้อ650wมาตั้ง 1700 รุ่นมีไฟ คิดว่าแพงไปหน่อย เปิดคอมเกือบทั้งวันไม่เคยดับครับ
                    รุ่นเดวกันป่าว แต่ไมผมซื้อมา600-*-

Comment

อิอิ
                      หน้าจะokนะนี่ พี่น้องocz บอก ประหยัดตัง ง่ายตังหมดละ
                      อิอิ เพราะคอมผมสะเปกก็ไม่สูงมาหนัก

Comment

D-TECH
                        เพื่อนผมบอกมาว่าคนไทยทำอ่ะ
                        ราคาเลยถูก
                        ผมไม่รุ้ว่ามีรุนไหนบ้าง ว่าจะไปเดินดูละ
                        ที่รู้มัน 450w 650w
                        เพื่อนผมบอกว่า 450w ไฟนิงมาก หน้าจะเติมนะ หนักๆ

Comment

Working...
                        X