Announcement

Collapse
No announcement yet.

asus 8600gt ติดพัดลมได้เปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• asus 8600gt ติดพัดลมได้เปล่าครับ

คือว่าตัวที่ซื้อมานี้เป็นแบบ silent เลยอยากจะหาพัดลมมาช่วยระบายความร้อนครับ

มันพอจะติดได้รึเปล่าครับ แล้วติดทับซิงค์ได้เลยไหมครับ รึว่าต้องถอดออก

ไม่เคยทำด้วย ช่วยบอกหน่อยครับ
    Last edited by evilbenx; 22 Jun 2008, 06:17:21.

ติดได้จ้า....
    เหลือติดไอ้ตัวนี้ก็ได้ง่ะ

Comment

ขอบคุณที่แวะมาบอกนะครับคุณเดียร์ ผมขอ m หน่อยดิครับ จะได้แอดไปคุยได้เวลามีปัญหา

ช่วงนี้กำลังคล๊อกเครื่อง พอคล๊อกเสร็จก็จะ mod แบบหลุดโลกแหละ

Comment

ตามท่านเดียร์ ละกันครับ สะดวกดี

Comment

Working...
        X