Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมเวลาดูหนังแล้วเสียงไม่ออกลำโพงงับช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมเวลาดูหนังแล้วเสียงไม่ออกลำโพงงับช่วยที

คือเวลาดูหนัง เสียงจะไม่ออกตัว center กับ ตัว Real ทั้งๆที่เทสในตัววินโดวเสียงก็ออกปกติงับ
    *******ผมใช้ Program KM ดูหนังงับ*******
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ภาพตอนเทสงับ
    Last edited by mike_shinoda; 13 Oct 2008, 10:32:58.

Comment

KM เรียกใช้ filter เราต้องตั้งใน filter

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
        KM เรียกใช้ filter เราต้องตั้งใน filter
        รบกวนอธิบายทีครับท่าน ม่ะค่อยมีความรู้ กราบขอบพระคุณครับ

Comment

ขอดูตรงนี้ก่อน ว่า filter ใหนทำงาน แล้วผมจะให้คำตอบได้

Comment

ผม set มั่วๆดูมันออกแล้วล่ะครับท่าน แต่มีไรแนะนำเพิ่มเติมม่ะงับ ขอบคุณหลายๆ
            Last edited by mike_shinoda; 13 Oct 2008, 10:32:58.

Comment

ท่าทางมันใช้ internal filter ทั้งหมด

ดูรูปกลากรอบ

Comment

Working...
              X