Announcement

Collapse
No announcement yet.

BF2 กับ BF2142 ภาคไหนสนุกกว่ากันงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• BF2 กับ BF2142 ภาคไหนสนุกกว่ากันงับ

ขอความเห็นหน่อยงับ

คือ อยากรู้อ่างับ

กะว่าจะซื้อแผ่นมาเล่นอยู่

2142

Comment

ภาค2 สงครามปัจจุบัน
      ภาค2142 สงครามไฮเทค

ปล. เชียร์ภาค2 อิอิ

Comment

2551

Comment

คิดว่า 2 มันส์กว่า

Comment

ภาค 2 ขับเครื่องบินมันส์ดี

Comment

Originally posted by Picasso View Post
              ภาค 2 ขับเครื่องบินมันส์ดี
              เกมมันไม่สนุกที่เครื่องบินนี้ละครับ โคตรโกง-โกงบัตสบ

Comment

2142 เล่นเซบ ต่างชาติ คับ มันส์ๆ อิอิ เซบไทยคนมีน้อยไม่มันส์

Comment

มันทั้งคู่ครับ แต่มันไม่เหมือนกัน
                  ต้องลองเล่นเองและเรียนรู้ระบบเกมส์อย่างลึกซึ่งครับถึงจะรู้ว่าสนุกทั้งสองเกมส์แต่สนุกไม่เหมือนกัน

Comment

เคยลองแค่ 2142 หน่ะครับ
                    อยากลอง 2 เหมือนกัน
                    GLORIOUS PC MASTER RACE
                    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ขอความอนุเคราะห์สอนผมเข้าBF2ออนไลน์หน่อยคับ
                      เอาตั้งแต่รกเลยนะ(ขอละเอียดนิดอะคับ)
                      คือผมไปเล่นร้านเกมแล้วหาทางสมัครไม่ได้เลยเล่นไม่ได้
                      เลยต้องนั่งเล่นกับบอทคนเดียเซงเลย
                      เจ้าของร้านที่ผมไปเล่นเค้าก็โง่พอกับผมทำไม่เป็น
                      ช่วยทีนะคับคอเกมทั้งหลาย

Comment

สนุกทั้งคู่ครับ

2142ผมเล่นออนไลน์อยู่
                        แต่ 2 เล่นใช้Mod กะบอทเอาครับ

Comment

เหอๆ เมื่อก่อน หาคนขับเครื่องบินเทพๆ น้อย เดี๋ยวนี้รึ แย่งกัน ฆ่ากันเพื่อเครื่องบิน

Comment

อยากเล่นบ้างจัง เดี๋ว บิท ดีกว่า

Comment

ชอบแนวการเล่น 2
                              แต่ชอบเครื่องบินของ 2142 ครับ

Comment

Working...
                              X