Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอนิดนึง ขายสะแล้ว z5500ผม มีใครสนมั่งเป่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอนิดนึง ขายสะแล้ว z5500ผม มีใครสนมั่งเป่า

กำลังจะหันไปเล่นแบบอื่นดู ตอนนี่งบน้อยคงจะเป็นG3+G6 หรือใครมีตัวอื่นที่เป็นลำโพงบ้านงบได้ไม่เกิน25000 แนะนำทีนะครับ

ขอนิดนึงครับ
    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=225995
    เพื่อใครที่กำลังสนz5500 หรือพวกG500 อยู่ครับ
    ขอบคุณครับ

ผมสนฟิวส์อ่าคับ .. อิอิ

Comment

แหะๆ ผมกลัวมันจะขาดอีกเลยเปลี่ยนสะดีเลย

Comment

Originally posted by akirosspop View Post
        แหะๆ ผมกลัวมันจะขาดอีกเลยเปลี่ยนสะดีเลย
        ไม่มีอีกตัวหรอคับเนี่ย .. อยากได้มาเปลี่ยนมั่งอ่าคับ ..

แล้วเปลี่ยนแล้วเสียงมันเปลี่ยนไปป่ะคับ ..

Comment

Originally posted by Nookiezz View Post
          ไม่มีอีกตัวหรอคับเนี่ย .. อยากได้มาเปลี่ยนมั่งอ่าคับ ..

แล้วเปลี่ยนแล้วเสียงมันเปลี่ยนไปป่ะคับ ..
          แหะๆ ถ้าถามว่าเสียงเปลี่ยนไหม ไม่แน่ใจครับ ไม่เคยลองเทียบจริงจัง
          แต่เปลี่ยนแล้วให้ความรู้สึก(ทางใจ)ดีขึ้นเยอะ

Comment

ขายออกแล้ว แต่ทำไมรู้สึกเสียดาย ตะหงิดๆ

Comment

ขายไปไวจังเลยท่าน^^ ผมตั้งขายอยู่พักนึ่งไม่ออกเลย เลิกขายไปแหละ555+(เก็บไว้นั่งแทนเก้าอี้)
              ซื่อของใหม่มาเมื่อไหร่ มาบอกกันบ้างนะครับว่าเสียงดีป่าว อิอิ

Comment

ถ้ากลัวขาด ก็ต้อง ... เปลี่ยนเป็นทองแดงละครับ อิอิ

Comment

Working...
                X