Announcement

Collapse
No announcement yet.

Review GTX260/280 Tom'sHardware....(ซ้ำขออภัย)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Review GTX260/280 Tom'sHardware....(ซ้ำขออภัย)

คลิ๊กเดียวก็เสียวได้
    พี่ทอม แกรีวิวซะเพียบหลายสิบหน้าลองๆ เข้ามาดูเพื่อเป็นตัวช่วยตัดสินใจนะครับ กับราคาแรงๆ ของมัน

ยับยั้งชั่งใจให้ดีนะครับถ้าใครกำลัง กัดฟันสู้กับกิเลสในใจเหมือนอย่างผมเนี่ย
    >>>>เปลี่ยนดีไม๊ เปลี่ยนดีไม๊ว๊า...เปลี่ยนดีไม๊ฟระ...เปลี่ยนดีไม๊ๆๆๆๆ

ผมชอบตรงนี้ที่สุด ไม่คิดว่า GTX260 มันจะประหยัดไฟแบบนี้ เนี่ยล่ะที่ทำให้ไขว้เขว(นึกว่าจะเยอะกว่า9800)
    อุณหภูมิ Idle น้อยก่า9800 อีกตะหากโอ้ย เครียดจนกินนมเมีย(ฝากเมียซื้อแลคตาซอยมากิน)

มันสำคัญตรงนี้ ถ้าอ่านไปจนหน้าสุดท้ายนะ

แบบวีดีโอ ก็มีนะ คลิ๊กเลย

credit:Tom'sHardware
    Last edited by Guitar_blues; 22 Jun 2008, 13:46:30.

คุ้มไม๊ กับเฟรมเรท ที่เพิ่มขึ้นมา...(แต่มันก็มีผลพอสมควรนะเหอๆ)
    เด๋วแวบไปหา review 4870/4850 ก่อนนะ เหอๆ หาที่มันละเอียดๆหน่อย

...............ปล.................
    ไมเวปไม่มีรีวิวเทียบกะ 4870/4850 ไปให้รู้แรส....หรือไม่กล้าฟระ สงสัยจากลัว ATI เหอๆ
    From:guru3d
    Last edited by Guitar_blues; 22 Jun 2008, 13:49:19.

Comment

http://www.techpowerup.com/reviews/P...D_4850/23.html
      GTX 280 แรงกว่า 4850 34% แต่ราคาแพงกว่าร่วมๆ 3 เท่า
      คุ้มตรงไหนฟระ

Comment

แว๊กกก..........กำ........กำลังจาเปลี่ยนใจย้ายค่ายซะหน่อย 555+

Comment

เปลี่ยนซิงค์กับลง hot fix สิครับมีคนลองหลายคนแล้วท่าน ที่มันร้อนเพราะพัดลมมันหมุนแค่ 33%

Comment

Originally posted by Khow View Post
            เปลี่ยนซิงค์กับลง hot fix สิครับมีคนลองหลายคนแล้วท่าน ที่มันร้อนเพราะพัดลมมันหมุนแค่ 33%
            อ่อ งี้นี่เอง เหมือนตอน 9800 ใหม่ๆ เรย ไดร์เวอร์เน่าๆ เหอๆ
            ตัดสินใจว่า เปลี่ยน.......................................

เปลี่ยนCPU ดีก่าละมั้งผม 555+ ไม่ต้องรักพี่เสียดายน้อง

Comment

ตัดสินใจไม่เปลี่ยนละ คงไม่ถอดเคสออกมาต่อกับนังบราเวีย ที่บ้านหรอก ไม่จำเป็นต้องแรงมากมาย 19" ก็เหลือๆแล้ว ชั่วโมงนี้ fps 30ขึ้น สำหรับ 9800GTX ก็เอาอยู่ทุกเกมส์ รอ farcry2 กับCOD5 ออกค่อยว่าอีกที งิงิ
              ปล.อีก 15 นาทีกำลังจะได้เล่น alone in the dark 5 มีให้โหลดในบิตแล้วนะครับ ที่ cosmoza

Comment

Working...
              X