Announcement

Collapse
No announcement yet.

Commart ปีนึง มีกี่ครั้งหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Commart ปีนึง มีกี่ครั้งหรอครับ

Commart ปีนึง มีกี่ครั้งหรอครับ
    แล้วมีประมาณช่วงเดือนไหนของปีบ้างหรอครับ

ขอบคุณมากครับ

คลิกดูข้อมูลได้เลยครับ

Comment

แล้วครั้งต่อไปจะมีเรื่องไรอะครับท่าน

Comment

คห.2 มอไซค์สวยบาดใจ เห็นแล้วอยากได้มั่ง แต่เผอิญผมเป็นเซลล์ขี่มอไซค์คงไม่เหมาะเท่าไหร่

Comment

น่าจะ 2-3 ครั้งอ่ะครับ

Comment

แต่ก่อนมี 2 ครั้ง ร้อน กับ หนาว รู้สึกช่วงหลังๆจะมี 3 ครั้ง ร้อน ฝน หนาว เลย เหอะๆ

ปล. นับที่ศูนย์ประชุมสิริกิตติ์ นะ

Comment

Working...
            X