Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมเรียนวิดวะอยากได้ CAD,Solid ใครมีช่วยจัดให้หน่อยครับ(ได้โปรด)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมเรียนวิดวะอยากได้ CAD,Solid ใครมีช่วยจัดให้หน่อยครับ(ได้โปรด)

ผมเรียนวิดวะอยากได้ CAD,Solid ใครมีช่วยจัดให้หน่อยครับ(ได้โปรด)
    ผมหาดาวน์โหลดไม่ได้มันหายากมากมาย ตามบิทก็หามะเจอ มะรู้จะทำไงล่ะ
    หรือว่ามันมีขายที่ไหนก็บอกทีครับ แต่เป็นไปได้ขอลิ้งเลย แหะๆ
    ปล.ผิดกฏขออภัย จำเป็นจริงๆ ต้องส่งงานล่ะ ยังไม่มีโปรแกรมทำเลย
    PM มาหลังไมค์ ก็ได้ครับ

ขอกับอาจารย์ดิคับ

Comment

จัดไป
      Last edited by heatie; 23 Jun 2008, 06:36:36.

Comment

ขอบคุณมากครับ ที่มาร่วมแบ่งปัน

Comment

Working...
        X