Announcement

Collapse
No announcement yet.

GIRD อีกกระทู้ปลดล็อค Bonus Code แล้วแข่งไมไ่ด้ถ้วยอะและเรื่อง Speed Boot

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GIRD อีกกระทู้ปลดล็อค Bonus Code แล้วแข่งไมไ่ด้ถ้วยอะและเรื่อง Speed Boot

คือพอดีว่าได Code ใน Bonus Code ของเกมมาอะครับก็เลยใส่ซะแล้วก็เปิดใชพวก Speed Boot และพวกรถไม่พัง ชนใครกระเด็นอะไรพวกนี้ แล้วพอไปเล่นหมวเอาชีพชิงถ้วยกลับไม่ได้คะแนนอะไรครับถึงจะเข้าที่ 1 ทุกรอบก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเหมือนไม่ได้แข่งสนามนั้นเลยสปอนเชอร์ก็ขึ้น Fild ตลอด ใครลองแล้วเป็นบ้างมีทางแก้มั้ย

ขอถามอีกอย่าง ไอ้ Speed Boot นี่มันใช้ไงหว่าเปิดใช้แล้วเห็นมีแท่งที่เรือนไมล์เหมือนไนตัสเลยแต่ไม่รู้ว่ามันใช้ยังไงใครรู้บ้างเฉลยที

เหมือนกันทำไมมัน sponsor fild ตลอด ไม่มรู้ แต่ใช้ Boots ออกตัวเร็วดี กด B ที่ keyborad หาวิธีเปลี่ยนให้กดที่ joy อยู่ แต่ยังหาวิธีเปลี่ยนไม่เจอ ใครเปลี่ยนปุ่มจากปุ่ม B ได้ บอกวิธีหน่อย

Comment

มันเตือนแล้วครับว่าถ้าเกิดCodeเล่นแล้วไม่ได้ถ้วย ไม่ได้เงิน ไม่ได้Repเพิ่ม ต้องเข้าไปปิดน่อ ถ้าจะเล่นเอาถ้วย
      เกมมันไม่ให้โกงง่ายๆหรอกครับ

วิธีใช้Nitrousก็.. ถ้าเป็นจอยXboXกดHat Switchขึ้น แต่เป็นคีย์บอร์ดไม่รู้ครับ

Comment

แป้วววววว แห้วเลย ขอบคุณคราบ

Comment

แต่ยอมรับว่ามันส์ครับ ผมเอามาเล่นในRace Dayชนทีรถคู่แข่งลอยข้ามฉากเลย กร๊ากก~
          แถมPro Toughมันพุ่งลงเขาไปเลย โว้วเย~

Comment

เหมียนกันเลย 55555 สะใจดีแท้

Comment

Working...
            X