Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบราคาประกันของโน๊ตบุ๊ต Asus อ่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบราคาประกันของโน๊ตบุ๊ต Asus อ่าครับ

อยากทราบราคาประกันของโน๊ตบุ๊ต Asus อ่าครับ
    ประกันหลังจากที่ได้มา 2 ปีอ่าครับ ว่าคิดราคาปีละเท่าไหร่หรอครับ

ขอบคุณมากครับ

ลิงค์ข้างล่างนี้ reply แรกครับ
    http://forums.overclockzone.com/foru...=197193&page=8

Comment

ต่อปีที่3 เหรอ 4900.-ไม่รวมvat แต่ต้องภายใน90วันหลังจากซื้อเครื่องมานะถ้าจำไม่ผิด ยังไงโทรถามasus จะดีกว่า

Comment

Originally posted by saksith View Post
        ต่อปีที่3 เหรอ 4900.-ไม่รวมvat แต่ต้องภายใน90วันหลังจากซื้อเครื่องมานะถ้าจำไม่ผิด ยังไงโทรถามasus จะดีกว่า
        ยืนยันครับ ดูมาจากโบชัวร์ล่าสุดของ asus

Comment

ราคาแพง

มากเลยครับพี่น้อง

Comment

แพง ง่ะ = =

Comment

Working...
            X