Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากอวด Polkaudio Monitor 40! (= =!)"--> ช็อตไปหลายเดือน 5555+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไม่รู้เรื่องเครื่องเสียง แต่อยากบอกว่าบรรยากาศที่โต๊ะคอมดีมากๆครับ ว่าแต่ใช้เมาส์กับคีย์บอร์ดถนัดหรือครับ

Comment

ถ่ายภาพสวยดี เหอๆๆ

แต่เสียงมันไม่ได้ยิน

Comment

โต๊ะคอมน่าใช้กว่าของผมเยอะเลย
        Last edited by JO; 13 Aug 2008, 17:53:25.

Comment

Originally posted by JO View Post
          ตัวซ้ายแอ่นแล้วพี่ เสี้ยว เสียว

Comment

Originally posted by numz View Post
            ตัวซ้ายแอ่นแล้วพี่ เสี้ยว เสียว
            โต๊ะมันบางครับซื้อมา 350บาทเอง แถมเมื่อก่อนวางจอ CRT ด้วยเลยแอ่นซะ

Comment

Originally posted by JO View Post
              สายลำโพงน่าใช้กว่าของผมเยอะเลยเหมือนกันคับ
              5555+

Comment

เห็นที่ ebay ราคาของยี่ห้อนี้ยั่วน้ำลายมากๆ หุหุ

Comment

เหนื่อย........ - - ' ไปถอย CEC 3300R มา กับลำโพง DSL

ขอพักให้หายเหนื่อยก่อน +จัดที่จัดทางใหม่ก่อน

จะมาลงรูปให้

Comment

Originally posted by vrthestar View Post
                    สายลำโพงน่าใช้กว่าของผมเยอะเลยเหมือนกันคับ
                    5555+
                    อะนะแต่โต๊ะสวยจริงๆ

Comment

Originally posted by xreanover View Post
                      เหนื่อย........ - - ' ไปถอย CEC 3300R มา กับลำโพง DSL

ขอพักให้หายเหนื่อยก่อน +จัดที่จัดทางใหม่ก่อน

จะมาลงรูปให้
                      เคยไปฟังที่งาน BAV2008 CEC 3300R + CD 3300R + Revolver RW16 เสียงดีจริงๆ

แต่ราคาเอาเรื่องเช่นเดียวกัน

Comment

เสร็จแว้ววววว....... ถ่ายตอนกลางคืนไม่ค่อยสวย = =

อินทีเกรดแอมป์ C.E.C 3300 R
                        ลำโพง DLS R-60 สีดำ
                        สายลำโพง AUDIOQUEST : Rocket 33 (per metre) มั้ง
                        ประกอบร่างเสร็จน้ำตาร่วงเยย 42000

Last edited by xreanover; 17 Jul 2008, 15:10:06.

Comment

สงสัยต้องไปรื้อในห้องเอาตัวนี้มาเล่นซะหน่อยแล้ว AU-D607F extra

http://www.hifido.co.jp/KW/G0101/J/0...6566-15045-00/
                          Last edited by sudswing; 1 Oct 2008, 01:15:59.

Comment

ของผม monitor audio ตัวเล็กๆๆ

เห็นของคนอื่นแล้วอิจฉา ของผมก็ชุดเล็กๆๆ ตอนนี้อยากเปลี่ยน
                            avr แต่เงินไม่มี อิอิอิอิ
                            Attached Files

Comment

Originally posted by mr_tor View Post
                              เห็นของคนอื่นแล้วอิจฉา ของผมก็ชุดเล็กๆๆ ตอนนี้อยากเปลี่ยน
                              avr แต่เงินไม่มี อิอิอิอิ

ลำโพงของอะไรครับ คุ้นๆ

Comment

กระทู้มาแรงคนตอบเยอะดีวิจารณ์สายลำโพงmonster standard thxทีสิคับผมซื้อมาตอนเบลอๆคนขายบอกว่าเสียงดีใช้ได้กะว่าจะเอาmonitor studio silverแต่ไปปิยะนัสไม่ทันเลยแวะเดอะมอลล์ได้ยื่ห้อนี้มาแทนคุณภาพใกล้เคียงกันบ้างไหมคับวิจารณ์แบบถึงลูกถึงคนไปเลยเต็มที่เพื่อการตัดใจลงทุนครั้งต่อไป

Comment

Working...
                                X