Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาโชว์การลาก VGA notebook กันดีกว่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาโชว์การลาก VGA notebook กันดีกว่าครับ

เอากันเลยนะครับ จะเป็นอะไรก็ได้นะครับ Onboard,Intel,nVidia,ATI,SiS,Via เอาตัวที่ท่านมีนะครับ เเต่ผมขอเป็นโปรเเกรมเดียวกันในการทดสอบนะครับ คือ 3DMark03 ตั้งที่ 1024x768 NoAA

โหลดได้ที่นี่ครับ

3DMark03_Trial_Guru3D

โปรเเกรมที่ใช้ในการ OC ครับ (Rivatuner) หรือท่านจะใช้โปรเเกรมอื่นก็ได้ครับ

Rivatuner2.09_Guru3D

ลองกับ Acer Aspire 4720G ไปดูรีวิวได้ครับ

Rewiew Acer Aspire 4720G
    Last edited by mookDANG2008; 20 Jul 2008, 17:27:23.

Comment

8400G (With Turbocache)
      3D Mark 03
      560/560

Last edited by mookDANG2008; 17 Jul 2008, 13:50:01.

Comment

จอง3

Comment

เดียวจะมีของใหม่มาให้ดูครับ เพิ่งถอย G1SN มาเมื่อบ่ายนี้ แต่พอดียังอยู่ในกล่อง กะว่ามืดๆ จะลองเล่นดู จอง1ทีใว้ก่อนครับ

Comment

แง๊ ทำม่าเปงอ่ะ
            ผมเคยลองใช้โปรแกรมRivatunerแล้วตอนใช้HP Artist Edition อ่ะ
            ปรับยังไงก็Setให้มันวิ่งเท่าที่เรากำหนดไม่ได้ซักกะที

ตอนนี้เปลียนมาใช้dv2761txแระ
            ยังไม่ได้ลองOC VGAเลย

พี่ๆช่วยสอนวิธีsetได้ไหมครับ
            ผมจำได้ว่าเคยอ่านจากกระทู้เก่าๆแล้วยังทำไม่ได้อีกอ่ะ

เซงคับ

ปล.VGA ผม 8400M-GSนะคับ
            ^^

Comment

ของผมOCกับ Acer Aspire 4720G

8400M 1024M

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
                เดียวจะมีของใหม่มาให้ดูครับ เพิ่งถอย G1SN มาเมื่อบ่ายนี้ แต่พอดียังอยู่ในกล่อง กะว่ามืดๆ จะลองเล่นดู จอง1ทีใว้ก่อนครับ
                ในที่สุดก็ลงเอยที่G1Sn เสี่ยนี่สุดจริงๆ
                รอดูประวัติศาสตร์ครั้งใหม่ VGA พอรู้กิติมศํกดิ์ครับว่าแรง
                แต่อยากเห็นT9300มากว่าว่าเต็มที่ได้เท่าไหร่ รอชมนะเสี่ย
                Last edited by saksith; 22 Jun 2008, 19:13:46.

Comment

เข้ามารอดูเสี่ย.... ผู้สร้างปรากฎการณ์เสมอ ^_^

Comment

รอดูด้วยคนคับ ^^

Comment

จองที่ดูเสี่ยงับ ตอนนี้ OCไม่ได้เลย เพราะเปิดบอทและบิท T-T

Comment

จอง

ไม่ได้ึClock นะ

แต่จองไว้ดู อิๆๆ

Comment

เดวจัดให้ GF 7600 Drift รอแป๊ปนึง

ประเดิมก่อนรายแรก

ก่อน ลาก

หลังลาก ได้มากสุดเท่านี้อ่ะ

ปล ผมเทสแค่ตู้ปลานะ 3Dmark06 ไม่มีที่ลงแย้ว
                          Last edited by Dark Avenger MX; 23 Jun 2008, 15:41:52.

Comment

dell vostro 1400 ขอแจมด้วยได้ป๊ะ ^^

ปล ว่าจะทิ้งทวน แบบ ติงๆ

Comment

ผมปูเสื่อรอดูของแรงๆครับ - -

Comment

Working...
                              X