Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครVmod 8800GTS G80บ้างครับ สอบถามเรื่องขีดหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครVmod 8800GTS G80บ้างครับ สอบถามเรื่องขีดหน่อย

http://www.madshrimps.be/?action=get...194&howtoID=72

ผมลองทำตามนี้ ใช้ดินสอ2B,4B ลองแล้ว ไม่ได้ผลครับ เข้าไปเวปvrzone เขาก็บอกว่าใช้ดินสอมันไม่ค่อยได้ผล อยากทราบว่ามีใครขีดได้บ้างครับ ใช้ดินสอเบอร์อะไร หรือจะต้องใช้conductive ink ขีด

ของผมการ์ดrev a2 ใช้อยู่ตอนนี้ 620/1620/1026 เกณต์มาตรถานสำหรับrev a2 เลยมั้งเนี่ย อยากไปได้มากกว่านี้ เมื่อก่อนใช้7900gt ขีดไฟ วิ่งกระจาย แต่นี่ไปได้นิดเดียวเอง

รุ่นใหญ่ๆขึ้นมาหน่อย เห็นแต่ต้องบัดกรีตรงโน้นที ตรงนี่ทีหละมั้งงับ
    ขีดไม่ค่อยเป็นผลอย่างว่าแหละ....

Comment

ดินสอไม่ค่อยได้ผลหรอกครับ ผมว่าน่าบัดกรีมากกว่า
      GLORIOUS PC MASTER RACE
      May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

เป็นกำลังใจให้ครับ ใช้รุ่นเดียวกัน ยังไงเก็บประกันไว้ด้วยนะท่าน

Comment

คือไม่บัดกรีเพราะเรื่องประกันนี่แหละครับ ว่าแต่ถ้าใช้conductive ink มันจะได้ผลไหมครับ? เมื่อก่อนเคยใช้ฟลอยแปะกับ7900gt ไม่ได้ผล เลยไปซื้อconductive inkมา 150- ขีดซะ ได้ผลดีเลยครับ แต่มันแห้งไปหมดแล้ว

Comment

Working...
          X