Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะสั่งลำโพง eacan A500L จากเว็ป advice

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะสั่งลำโพง eacan A500L จากเว็ป advice

คือเมื่อวานก่อนเข้าไปดูที่เว็ป advice เห็นว่าลำโพงeacan A500Lมันมาแล้วเลยว่าจะสั่ง แต่ไม่เคยสั่งมาก่อน ต้องทำยังไงบ้างครับ มีใครเคยสั่งบ้าง เพราะถ้านั่งรถไปซื้อคงไม่คุ้มค่ารถค่าเหนื่อย

แล้วก็อีกอย่าง หาเลขที่บัญชีโอนเงินของเว้ป advice ไม่เจอเลย ใครหาเจอเอาลิ้งมาให้ทีครับ

อยากได้เหมือนกัน

Comment

ต้องเปนดีลเลอร์ไม่ใช่หรอคับ เขาถึงจะส่งให้
      ถ้าไม่ได้เป็นต้องไปซื้อที่ร้านคับ

ผมก็ไม่แน่ใจเหมือนกัน
      รอท่านต่อไปคับ

Comment

ถามท่าน mballx ได้เลยครับ ผมก็เพิ่งได้คำแนะนำจากท่าน mballx เหมือนกัน
        ตอนนี้รอของอย่างเดียวละครับ

Comment

ผมก็อยากได้ ใครซื้อที่เว็บไหน บอกด้วยนะคับ

Comment

Working...
          X