คือว่าจะใช้ webcam อ่ะนะ ไว้เป็นวงจรปิดหน่อย แต่ผมลองใช้โปรแกรมของมัน มันบันทึกเป็น .AVI คุณคิดดูนะ ผม limit มันไว้ที่ 20 GB มันบันทึกได้แค่ 12 กว่านาทีเอง โครตกินเลย...ผมอ่ะจะติด HDD แบบ 250 GB เพิ่มอีก 5 ลูก เพื่อใช้ในงานนี้...แต่พอคิดไปคิดมา ถึงมากแค่ไหนมันก็ได้นิดเดียวอยู่ดีอ่ะ คือผมอยากได้โปรแกรมที่รับภาพจาก webcam แล้วบันทึกเป็นไฟล์ .mpeg4 อ่ะคับ....จะได้นานๆหน่อย รบกวนเพื่อนๆ พี่ๆ บอกด้วยนะคับ คือว่าต้องรีบใช้อ่ะคับ