Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sapphire Toxic แถม Half Life 2 รึเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Sapphire Toxic แถม Half Life 2 รึเปล่าครับ

คือว่า ผมถอย Sapphire Toxic 3870 มาได้อาทิตย์นึงแล้ว
    นั่งๆ อ่าน review ดู เพิ่งนึกได้ว่า ในกล่องของผมไม่เห็นมี Half Life 2แถมเลย

อยากถามว่า ทุกๆคนซื้อกันนี่ เค้ามี Half Life ในกล่องแถมรึเปล่าครับ แล้วผมจะไปทวงคืนได้มั้ยเนี่ย ขอความเห็นด้วยนะครับ
    Last edited by estrellas; 23 Jun 2008, 00:11:03.

ของผมก็ไม่มีแถมมานะคับ

แต่ก็ไม่ได้เล่นแนวนี้อยู่แล้วเลยม่ะได้คิดอะไรมากมาย

Comment

Team Fortress 2 มันส์สุดยอดเลยนะครับ เสียดายอ้า

Comment

ผมซื้อก็ไม่มีเหมือนกันครับ

Comment

ตามร้านเดวนี้คงไม่มีแถมละครับ ของA&Lส่วนใหญ่ที่ส่งมารีวิวในเวบนี้เป็นรุ่น premium ของเยอะกว่าปกติ หาซื้อยากหน่อย

Comment

ถ้าคนอื่นไม่ได้เหมือนเยอะ ๆ ก้อดี เยอะๆ จะได้ไปประท้วง ฮ่า ฮ่า
            ล้อเล่น ไว้ค่อยซื้ออีกทีตอน Episode Three ออกละกัน

ขอบคุณความเห็นจากทุกคนครับ

Comment

Working...
            X