Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาแว้ว การ์ดจอค่าย ATI ของ MSI : R4850 (HD4850 ) !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาแว้ว การ์ดจอค่าย ATI ของ MSI : R4850 (HD4850 ) !!

เห็นร้าน Busitek ที่ พันทิพย์เอา ราคามาลงแล้วคร๊าบ พี่น้อง แค่ 6490 บาท

หลังจากที่พวกเรารอการ์ดจอ MSI ฝั่ง ATI มาจนฉี่แห้ง

และแล้ว HEC (by ARC Group) ก็ได้ยินเสียงผู้บริโภคอย่างเราๆ

ก็ได้เวลานำเข้าการ์ดจอแรงๆจาก MSI อีกตัว (หลังจากที่แห้วรอ ซี่รีย์ 3870/3850/3650/3450 มาน๊านนาน...)

เข้าไปดูสเปคโดยละเอียดได้ที่เว็ป MSI คลิ๊กตรงลิ้งค์เลยครับ >> http://global.msi.com.tw/index.php?f...0&cat2_no=137#

ผมมีรูปมาฝาก ( มายั่วน้ำลายเล่นๆ ขำๆ...)

ผลการ Test Review จากเว็บนอก ( ลิ้งค์จากเว็บ TechPowerUp ครับ) >> http://www.techpowerup.com/reviews/MSI/HD_4850/
    Last edited by maesalong; 23 Jun 2008, 02:07:56.

Ohhh No!!!

Comment

เพิ่มเติมคร๊าบ........

ติดต่อสอบถามและสั่งซื้อสินค้า

TEL : 0-2961-7297,0-2961-7292,0-2961-7282,0-2961-7323
      FAX : 0-2961-7393

Comment

เสียอย่างเดียว ati ไม่ค่อยมีเกมส์แถมเหมือนฝั่ง nvidia

Comment

โอ้ว้าว สวยมากครับ สีแดงแรงฤทธิ์

Comment

แรงเหลือหลาย

Comment

อยากได้.......

Comment

เอามาแจกเล๊ยยย

Comment

เอ... 4870 จะมาด้วยไหมน้า

Comment

มีประกันมั้ยครับ สนใจมากอยู่สุรินทร์ครับราคาเพิ่มเท่าใหร่มีร้านใหนบ้าง

Comment

ผมซื้อมาเค้าไม่แถม Crossfire Bridge ให้อ่ะ ไม่รู้จริงๆ MSI ต้องแถมป่าวอ่ะ ???

ซื้อมาจากร้าน M&D ติดกับ Busitek อ่ะ 6480 บาท

คนขายก็ท่าทางไม่รู้เรื่อง มาขายของได้ไงไม่รู้

ตอนผมซื้อของอยู่มีพี่อีกคนเข้ามาถามหา 2600XT คนขายงง แล้วถามไปว่า CPU เหรอ

ผมคิดในใจซื้อผิดร้านป่ะเนี่ยตู .. กะจะไปซื้อ Busitek แต่ไม่ทัน ปิดซะก่อน

Comment

Originally posted by เด็กชายใต้ดิน View Post
                        ผมซื้อมาเค้าไม่แถม Crossfire Bridge ให้อ่ะ ไม่รู้จริงๆ MSI ต้องแถมป่าวอ่ะ ???

ซื้อมาจากร้าน M&D ติดกับ Busitek อ่ะ 6480 บาท

คนขายก็ท่าทางไม่รู้เรื่อง มาขายของได้ไงไม่รู้

ตอนผมซื้อของอยู่มีพี่อีกคนเข้ามาถามหา 2600XT คนขายงง แล้วถามไปว่า CPU เหรอ

ผมคิดในใจซื้อผิดร้านป่ะเนี่ยตู .. กะจะไปซื้อ Busitek แต่ไม่ทัน ปิดซะก่อน

ท่าทางจะผิดร้านจิงๆ !!

ของแถม ต้องดูในคู่มือมั้งครับ เขาจะบอกอยู่ว่า มีไรในกล่องบ้าง ประมาณนั้นนะ

Comment

ผมก็ซื้อ CPU ร้าน M&D เพราะตอนนั้น E7200 เดินไปร้านไหนก็ไม่มี มีอยู่ร้านเดียวอยากได้จัดซะ
                          แล้วผมลองถามเล่นๆ ว่าประกันของบอร์ด p35 neo2 ประกันของที่ไหน พวกบอก synnex เฉยเลย
                          มั่วสุดๆ

Comment

แหล่มเลย คับ

Comment

Originally posted by makotom View Post
                              ผมก็ซื้อ CPU ร้าน M&D เพราะตอนนั้น E7200 เดินไปร้านไหนก็ไม่มี มีอยู่ร้านเดียวอยากได้จัดซะ
                              แล้วผมลองถามเล่นๆ ว่าประกันของบอร์ด p35 neo2 ประกันของที่ไหน พวกบอก synnex เฉยเลย
                              มั่วสุดๆ
                              ของผมนี่เค้าบอกประกันARCเลยครับ โคตรมั่ววว

Comment

Working...
                              X