Announcement

Collapse
No announcement yet.

เช้า COD4 ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เช้า COD4 ไม่ได้ครับ

รบกวนสอบถามครับ เข้า COD4 ไม่ได้หลังจากเปลี่ยน 6600GT -> 3870 ครับ เกมอื่นเข้าได้ แต่ COD4 เข้าแล้วเป็นดังภาพอ่าครับ ลงใหม่แล้วก็ยังมีปัญหาเดิมครับ ท่านใดทราบ รบกวนด้วยนาครับ
    Attached Files

กด No ครับ
    บ้านผมก็เป็น แต่ผมกดโน
    ไม่รู้มันเป็นอะไร - -"

Comment

กด NO แล้วเกมส์มันเด้งออกเลยครับ

พี่ๆ ท่านใดทราบสาเหตุมั้งครับ

Comment

ผมก็กด no ครับ เพราะมันถามว่าจะรันเกมเซพโหมดไหม
        บางทีมันขึ้นถาม รีเซต การตั้งค่าก็กด no ครับ ไม่งั้นไปตั้งออพชี่นใหม่อีกล่ะเบื่อ

ถ้ากด no ไม่ได้แล้วคุณรันเซพโหมดตามมันได้ไหมล่ะ

Comment

รูปน่าจะมีอีกนะครับ ขอดูหน่อย
          แต่ถ้าขึ้นว่า iw3mp.exe has stopped working ด้วย
          ให้ update driver sound ครับ
          Attached Files

Comment

ขอบคุณครับ

ผมใช้ mainboard P5K ต้องไปโหลด Driver มาลงใหม่ใช่ไหมครับ

Comment

ฮ่าฮ่าฮ่า ปัญหานี้ผมเจอมากับตัวเลยครับ
              สาเหตุมาจาก แครก ที่มากับเกมส์ใช้งานไม่ได้ครับ
              หาโหลดตัวแครกใหม่มาใช้ครับ เป็นไฟล์แครกเดี่่ยวๆ ครับ

Comment

จนบัดนี้ ลองทำตามเวป ตปท ที่โพสๆ ไว้ยังเข้าไม่ได้เลยครับ

ไม่ทราบว่าจะหาโหลด crack มาจากที่ไหนหรือครับผม รบกวนด้วยครับ

Comment

ผมรูครับ มันมาจากเราปิดเครื่องแบบผิดวิธีหรืออื่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ กด yes ครับ มันจะรันเกมด้วย savemode

Comment

Working...
                  X