Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามหน่อย

คือผมใช้โน๊ตบุคเล่นเกมง่ะครับเลยสงสัยว่า
    ทั้งๆที่สเปกมันก็ไม่ได้ต่ำแต่ทำไมเล่นแล้วกระตุกจังถ้าไม่ปรับความละเอียดให้ต่ำหน่อย
    เพราะบ้างเกมเครื่องผมมันก็ยังเลยสเปกที่เกมแนะนำอีก

ใครมีวิธีปรับแต่งดีๆบอกกันหน่อยครับ

เครื่องผมแรมสองกิ๊ก
    ซีพียู1.9คูณ2
    การ์ดจอGeforce 8400

ช่วยเข้ามาคุยกันหน่อยนะครับ
    เหล่ากูรู้ทั้งหลาย
    ขอบคุณครับ

Originally posted by Ongzu View Post
    คือผมใช้โน๊ตบุคเล่นเกมง่ะครับเลยสงสัยว่า
    ทั้งๆที่สเปกมันก็ไม่ได้ต่ำแต่ทำไมเล่นแล้วกระตุกจังถ้าไม่ปรับความละเอียดให้ต่ำหน่อย
    เพราะบ้างเกมเครื่องผมมันก็ยังเลยสเปกที่เกมแนะนำอีก

ใครมีวิธีปรับแต่งดีๆบอกกันหน่อยครับ

เครื่องผมแรมสองกิ๊ก
    ซีพียู1.9คูณ2
    การ์ดจอGeforce 8400

ช่วยเข้ามาคุยกันหน่อยนะครับ
    เหล่ากูรู้ทั้งหลาย
    ขอบคุณครับ
    ไม่เคยใช้ N/B คับ เรยกลายเป็น กูม่ายรู้

Comment

555555

Comment

Originally posted by charif View Post
        ไม่เคยใช้ N/B คับ เรยกลายเป็น กูม่ายรู้
        นี่กะมาเอาฮ่าอย่างเดียวเลยเหรอ
        ลงทุนนะเนี่ย...555

Comment

ติดครงการ์ดจอ

Comment

Working...
          X