Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมมีปัญหากับ Notebook Compaq คับช่วยมาตอบผมที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมมีปัญหากับ Notebook Compaq คับช่วยมาตอบผมที

notebook ผมเป็นไรไม่รู้ครับดูเหมือนมันใกล้จะพังเลยเวลาผมใช้งานอยู่ก็ใช้ได้น่ะครับคือใช้มันตลอด แต่พอผมปล่อยทิ้งไว้นานๆหน่อยอาการมันจะค้างครับ เกิดอาการค้างขึ้นคือไม่สามารถขยับเม้าและไม่สามารถกดตัวไหนได้เลยเหมือนอาการแฮงๆไปเลยครับ ผมไม่รู้สาเหตุมาจากไหนทั้งๆที่ลง windows ใหม่แล้วก็ยังไม่หายครับ คือเวลาเปิดเครื่องทิ้งไว้ไม่ได้ใช้งานสัก 40 นาที - 1 ชั่วโมงเครื่อง notebook จะไม่สามารถใช้งานได้เลยครับจะค้างอยู่อย่างนั้นตลอดไม่สามารถขยับเม้าหรือทำอย่างอื่นได้เลยครับผมอยากรู้ว่าเกิดจากสาเหตุใดครับ
Working...
X