Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับเมนบอร์ด chip 780 อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Yossi View Post
    ติดแล้วจะเสียบพัดลมตรงไหนครับ เห็นที่บอร์ดมีช่องเดียวเอง
    มีที่เสียบอยู่แถวๆที่เสียบ S-ATA ครับ

Comment

Originally posted by Yossi View Post
      ใครเคยเอามือไปจับ ตรงซิงค์ บนบอร์ด GB มั่งครับ
      ผมเซทดีฟอลท์ 500 ยังร้อนจับไม่ได้ คนที่เซทไป 8-900
      มันจะไม่ไหม้เหรอครับ
      แล้วจะไปจับมานทะมายคับ - -*

Comment

Originally posted by kunitone View Post
        เท่าไหร่ครับท่านราคาตัวนี้ DS3 ซะด้วยเย็นกว่าตัวเก่าอีก บอกหน่อยนะครับ
        780 DS3H ตัวนี้สอยมาจากร้าน it fever พันติ้บคับ แต่เขาติดวอย bigIT

ราคาหน้าร้านอยู่ที่ 3390 คับ แล้วแต่ใครต่อได้มากน้อยเท่าไหร่ ซื้อหลายอย่างก้อลดเยอะ
        M/B Gigabyte GA-MA78G-DS3H 3,390.00 AMD 780G/ATX/FSB 5200/4xDDR II 1066(2 ch)/PCI-Ex16 2.0/2+1*PCI-Ex4+3*PCI-Ex2/ALC889A/DX10

http://www.comseven.com/products/excelprice/price.xls

ใครเคยเอามือไปจับ ตรงซิงค์ บนบอร์ด GB มั่งครับ
        ผมเซทดีฟอลท์ 500 ยังร้อนจับไม่ได้ คนที่เซทไป 8-900
        มันจะไม่ไหม้เหรอครับ
        เรื่องความร้อนซิพก้อไม่ค่อยร้อนเท่าไหร่ระคับ พัดลมฝาข้างเคสเป่าอยู่ ถ้าไม่มีคงต้อง โมฯ
        oc มากก้อร้อนมากเปงธรรมดางับ
        Last edited by SantaCruz; 26 Jun 2008, 10:39:34.

Comment

Asus
          Last edited by nuie2006; 15 May 2009, 21:09:02.

Comment

Originally posted by SantaCruz View Post
            780 ตัวนี้ก้อแจ่มคับ พึ่งสอยมาจาก com7
            เป็นแบบ ATX ด้วยคับ
            โห..น่าสนใจครับไม่แพงเท่าไหร่ พอๆกับตอนที่ 780GM-S2H เปิดตัวขายในไทยเลย

แต่ตัวนี้ดีกว่าเยอะ ใช้โซลิทคาปาซิเตอร์ด้วย

ลองเทสการ์ดจอออนบอร์ดมาให้ดูหน่อยซิครับ

Comment

MSI ก็น่าสนนะครับ
              แต่เห็นเขาว่าของหมด

Comment

ECSอีกเสียงครับ เพราะว่าใช้อยู่ครับ แต่ลายเซ็นผมยังไม่ได้เปลี่ยนเลยครับ(โทษทีนะครับ)

Comment

ECS ผมไปหาซื้อมา หมดอ่ะ เซ็งชิบ ทั้ง 1000tip ก็ BigIT หมดฮ่ะๆ มันก็ COM7 นี่แหละ

Comment

Originally posted by Wanchai_max3 View Post
                    ECS ผมไปหาซื้อมา หมดอ่ะ เซ็งชิบ ทั้ง 1000tip ก็ BigIT หมดฮ่ะๆ มันก็ COM7 นี่แหละ

กำหมดเลยหลอคับ

สงสัยตอนผมไปซื้อคงตัวสุดท้ายพอดี อิอิ

Comment

Originally posted by choxfighter View Post
                      กำหมดเลยหลอคับ

สงสัยตอนผมไปซื้อคงตัวสุดท้ายพอดี อิอิ
                      จริงๆครับ เหลือตัวนึงบอกเป็น order ซะด้วยผมขอก็ไม่ได้ นอกนั้นไม่มีจริงๆครับ เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมานะ แต่ตอนนี้ไม่รู้เอาเข้ามาใหม่ยัง

Comment

ของก็ยังไม่มีขาย เลยเอามาโม้กับเข้าไม่ได้ เอิ้กๆๆๆ มาเมื่อไร จะยอมซื้อมาลอง สักตัว เลย อิอิ A.....

Comment

ลองดูครับ เผื่อจะเหลือตัวที่รอท่านอยู่ อิอิ

Comment

เสาร์นี้จะไปดู...

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                              ของก็ยังไม่มีขาย เลยเอามาโม้กับเข้าไม่ได้ เอิ้กๆๆๆ มาเมื่อไร จะยอมซื้อมาลอง สักตัว เลย อิอิ A.....
                              ท่านวิกรจะสอยตัวนี้หละเซะ
                              http://www.asrock.com/mb/overview.as...yPort&s=AM2%2b

Comment

Working...
                              X