Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมหนูรัน Aquamark ในโนตบุคแล้วภาพไม่ขึ้นอ่ะค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมหนูรัน Aquamark ในโนตบุคแล้วภาพไม่ขึ้นอ่ะค่ะ

สเปกของหนู:
    Core2 Duo / การ์จอ X1700 / Ram DDR2 512x2
    อาการคือพอรับเทสแล้วภาพไม่ขึ้น เพราะอะไรค่ะ แต่เปิด 3Dmark เปิดได้เป็นปกติอ่ะค่ะ เป็นเพราะอะไรเหรอค่ะ

สำหรับพวกDesktopถ้าใช้การ์ดจอATIตระกูล Xxxx หรือ X1K รัน Aquamark ได้สักพักจะมีปัญหาเด้งออกครับ ต้องลงpatchถึงจะรันผ่านครับ แต่ว่าX1700มีปัญหาเรื่องภาพไม่ขึ้นอย่าของคุณ ผมไม่แน่ใจว่าลงpatchนี้จะแก้ได้มั๊ยนะ

แถมserialให้ด้วย แต่ไม่จำเป็นต้องใช้หรอก ส่วนpatchให้นำไปวางในfolderของโปรแกรมAquamarkเลยครับ

Comment

Working...
    X