Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอรบกวนครับLG1942Tอยู่ฯก็มีเส้นเกิดขึ้นจากบนลงล่าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอรบกวนครับLG1942Tอยู่ฯก็มีเส้นเกิดขึ้นจากบนลงล่าง

เพิ่งซื้อจากงานคอมฯเมื่อ 13/6 ที่ผ่านมา เมื่อวานนี้อยู่ฯก็เกิดเส้นสีนําเงินจากด้านบน
    ลงมาถึงขอบด้านล่างครับ ไม่ทราบว่าเป็นที่จอหรือโปรแกรมพอดีใช้ VGA on board
    Gigabyte GA-MA78GM-H2S ครับ ขอขอบคุณทุกฯท่านที่กรุณาแนะนำดรับ

ลองลงไดรเวอร์การ์ดจอไหม่ครับ หรือลองเสียบเครื่องอื่นครับ

ถ้าไม่หาย ก็ ส่งเครมครับ

Comment

ลองลง Driver แล้วยังแก้ไม่หายครับแต่จะลองจากเครื่องอื่นดูก่อน
      ต้องขอบคุณ คุณ kgb99 มากนะครับ

Comment

ไม่เป็นไรครับ ช่วยๆกัน^^

Comment

Working...
        X