Announcement

Collapse
No announcement yet.

เก่าแต่ก็เก๋ากับ 7950GT SLI+E8500+X48T-DQ6

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อิอิ เดียวเจอ eXzato ED บ้างครับ

Comment

Originally posted by ZoLKoRn View Post
      หร๋อ... เพิ่งรู้นะเนี่ยะ !

ปล. ขอขอบคุณนะครับ ที่ท่านเทพให้เกียรติ์ติดตามผลงานของคนกระจอกๆเดินดินอย่างผมโดยตลอด ถือว่าเป็นเกียรติ์อย่างยิ่ง
      หามิได้ครับ บังเอิญผ่านมาเจอคนเล่นของเหมือนกัน คอเดียวกัน

ก็เลยแวะมาแจมผลResultด้วยคนก็เท่านั้นครับไม่ได้ติดตามอะไรหรอกครับ

เพราะงานการประจำของผมก็มีต้องทำเยอะ ไม่ได้เป็นนักOCมืออาชีพ

ที่ทำเป็นอาชีพหากินเลี้ยงปากท้อง แต่อาศัยความชอบและใจรักก็เลยมาเล่นก็เท่านั้นครับ

แต่ไว้ผมมีเวลาว่างเมื่อไหร่ จะมาติดตามผลงาน ท่านZoLKoRn นักOCมืออาชีพอันดับ1ของไทยต่อไปอีกเรื่อยๆนะครับ

ซึ่งก็แล้วแต่เวลาจะอำนวยด้วย ซึ่งถ้าเป็นไปได้จะพยายามติดตามท่านไปทุกกระทู้เลยครับ

ปล.คำว่าให้เกียรติกับถือว่าเป็นเกียรติ ไม่ต้องเติมการันต์นะครับ
      สงสัยช่วงนี้ท่านZoLKoRnคงมุ่งศึกษาภาษาอังกฤษมากไป จนเริ่มลืมๆภาษาไทยซะแล้ว อิอิ
      Last edited by Venom-Crusher; 23 Jun 2008, 23:26:49. Reason: พิมพ์ตก

Comment

แอบมาดูครับ

Comment

ท่านซอลสุดยอดงับ นัก oc มืออาชีพของจริงงับ ^^
          ขอติดตามผลงานต่อไปนะงับ งั้มๆ

Comment

สุดยอดทั้ง 2 ท่านครับ ท่านซอล และท่านวีน่อม สมเป็นมือ 1 ของไทยด้วยกันทั้งคู่
            เก่งคนละด้าน

ประเทศเรา ถ้าคนไทยเริ่มหันทำความเข้าใจและยอมรับซึ่งกันและกันในความแตกต่าง ของอุดมการณ์ แนวคิด และวิถีชีวิต ก็คงสามารถเปลี่ยนความขัดแย้งเป็นการระดมกำลังที่หลากหลายและแข็งแกร่งทีเดียว
            สังคมก็จะมีความสุข ประเทศก็จะก้าวหน้าไม่ต้องถูกดูแคลนเหมือนปัจจุบัน ที่คนไทยเอาแต่ทะเลาะกันเอง

เกี่ยวไม๊เนี่ย พล่ามไปเรื่อยครับ แค่อยากให้คนไทยรักกัน 55555

Comment

เห็นแย้วคันมือ

Comment

แรงมากมายคับพี่ซอล

Comment

เย่ ๆ ๆ ได้เพื่อนเพิ่มแล้ว มาบ่อย ๆ นะครับ ^_^

Comment

Originally posted by NICKKIEZ View Post
                    เห็นแย้วคันมือ
                    ผมก็ว่างั้น ฝีมือสูสีแต่จิตใจต้องปรับปรุงอย่าใส่ใจเลยคับ

Comment

Comment

งานออก

Comment

...........

Comment

Originally posted by i2edi3ulL View Post

ผมก็ว่างั้น ฝีมือสูสีแต่จิตใจต้องปรับปรุงอย่าใส่ใจเลยคับ
                            สูสี? ผมขออนุญาตออกตัวรับเลยนะครับ ขอขอบคุณที่ให้เกียรตินะครับ

แต่คงมิอาจเอื้อมไปเปรียบเทียบกับบุคคลระดับโลกหรอกครับ

เด๋วขี้เรื้อนจะกินหัวจนเกรียน กลายสภาพเป็นเหมือนหมาขี้เรื้อนหัวเกรียน

ไม่ยอมเรียนหนังสือไปล่ะก็ แย่เลยครับ

ยังไงตอนนี้ใกล้สอบมิดเทอมแล้ว น้องๆที่ยังเรียนหนังสืออยู่ก็ตั้งใจอ่านหนังสือสอบกันด้วยนะครับ

ไม่งั้นสอบตก เรียนซ้ำชั้นไป เอาแค่ปีเดียว ไปกลับหายไปหลายแสนบาทครับ

ไม่นับรวมประสบการณ์ชีวิตที่ต้องสูณเสียไปอีกนะครับอีกนะครับ

ลองคิดดุครับ เพื่อนๆเราจบไปทำงาน เงินเดือนรวมปีเป็นแสนๆ ตัวเราดันกลายเป็นมานั่งเรียนหนังสือซ้ำไปซ้ำมา

แล้วต้องมาไถตังค์พ่อแม่ใช้ต่ออีก และสมมุติจบมาได้ เกิดไปสมัครงานที่เดียวกับเพื่อนที่หาที่ย้ายงานใหม่

เราพึ่งจบใหม่มา เพื่อนเราประสบการณ์ทำงาน1-2ปี ถ้าทุกอย่างเท่ากัน

คนนึงมีประสบการณ์ อีกคนใบtranscriptติดFจนต้องเรียนมากกว่าชาวบ้าน

ถ้าคุณเป็นนายจ้าง คุณจะเลือกรับใครครับ?

เริ่มต้นใหม่ตอนนี้ยังไม่สายครับ อยู่ในวัยเรียน เราก็ต้องตั้งใจเรียนกันนะครับ

อย่าไปตกเป็นเครื่องมือให้พวกคนแก่ๆที่เห็นแต่ประโยชน์ส่วนตัวบางคน

อาศัยความฝันของวัยหนุ่มอันร้องแรง แสวงหาประโยชน์จากตัวเราเข้าตัวเอง

ส่วนตัวเราจะเรียนตก เรียนแย่ เรียนใหม่ เรียนซ้ำชั้น ยังไงก็ไม่สนใจ

เอ๊ะ ผมมาบ่นไรเนี่ย ย้ายโฮสต์ทีสงสัยโรคเกรียนแก่ของผมจะกำเริบ

ไปดีกว่าครับ ขออภัยที่มารบกวนพื้นที่ยาวไปนิดนะครับ คิดซะว่ามาฟังหมาแก่ๆตัวนึง เ***ๆหอนๆก็แล้วกัน

ไปล่ะครับ (ไปกระทู้อื่นต่อดีกว่า อิอิ)

Comment

Working...
                            X