Announcement

Collapse
No announcement yet.

หา Acrylic CASE แบบ แยกส่วนได้ หาซื้อที่ไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หา Acrylic CASE แบบ แยกส่วนได้ หาซื้อที่ไหนดีครับ

คือผมจะเปิดร้านซ่อมคอมครับ ต้องหารเคสใสแบบแยกชิ้นส่วนได้ เช่น แยกบอร์ดออกมาได้เผื่อเวลาเอา Hardware ลูกค้ามาใส่ทดสอบ แยก DVD HDD เผื่อไปเสียบกับบอร์ดลูกค้า ที่ผมเห็นจะมี CUBE CASE 2,700 บาท ไม่แน่ใจว่าถอดได้ไหม หรือมีรุ่นอื่น และาซื้อที่ไหนได้บ้างครับ ขอบคุณครับ

ประกอบไว้ข้างนอกดีกว่าคับถ้าจาทำแบบที่คุณว่าอ่ะ สะดวกดี อิอิ

Comment

ใช้Test bed ดีกว่าครับ ไม่ต้องเปิดๆปิดๆ นอกจาก จะเอาแบบพวก DVD External หรือที่ใส่Hdd หน้าเคสอ่ะครับ

Comment

Working...
      X