Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการเลือกซื้อการ์ดจอครับบบบบบป๋ม 55+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการเลือกซื้อการ์ดจอครับบบบบบป๋ม 55+

อยากถามว่าการ์ดจอ 8800gt ยี่ห้อไหนดีสุดคับขอราคาไม่เกิน8000 เน้นความเเรงเเละไม่ร้อนคับ
    อีกคำถามคือ 8800gt 512 กับ 1gb ต่างกันมากไหมคับหรือว่าไม่ต่างจะได้เลือกซื้อได้ถูกคับ

รอผู้รู้มาตอบ ขอหลายๆความเห็นเลยงับ

Comment

ลอง search ดู / ลอง เปิดย้อนดูหน้าเก่าๆ ก่อนดีไหมคับ

Comment

9800GTX เดือนหน้าคงเหลือ 6-7 พัน น้ำตาไหลเลยเราซื้อมาเกือบหมื่น *0*

Comment

Working...
        X