Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีเล่นTom Clancys Rainbow Six Vegas 1 ไม่ผ่านสักที ไม่รู้ทำไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีเล่นTom Clancys Rainbow Six Vegas 1 ไม่ผ่านสักที ไม่รู้ทำไง

เล่นถึงตรงนี้แล้ว จะขึ้นบนบันไดก็ไม่ได้มันก้อเริ่มใหม่ จะอกกไปข้างนอกก้อไม่ได้มันก้อเริ่มใหม่ รอมันก้อนานมากแล้ว ทำไงใครเคยเล่นแนะนำทีครับ

ขอบคุณทุกท่าที่ช่วยตอบและช่วยดัน

สั่งเพื่อนเราไปกดสวิตซ์ที่ตู้ แล้วจะมีโจรโรยตัวลงมา รีบเก็บให้หมดแล้วขึ้นบันไดไปชั้น2

จำไม่ค่อยได้ละ ผิดยังไงรอท่านอื่นมาตอบ

Comment

สั่งให้เพื่อน hack com แถวๆนั้นแหละครับแล้วพยายามขว้างระเบิดควันไว้ก่อนซัดพักจะมีพวกโจรโรยตัวมาให้เก็บให้หมดแล้วซักพักเราจะบอกให้เพื่อนเรา hack com ต่อส่วนเราจะขึ้นไปจัดการกับ Irena คนเดียวครับจำไว้นะครับอย่าเดินขึ้นบันไดก่อนที่เราจะพูดอะไรนะครับไม่งั้น mission failed

Comment

thank

Comment

ของผมเป็นแบบนี้นะครับ
          พอสั่งให้เพื่อนเรา Hack คอม ปั๊ม จะมีเสียงโวยวาย จากนั้นเราต้องมาห่_างๆคอมพิวเตอร์เอาไว้ เพราะจะมีเรากับเืพื่อน เราแค่ 2 คน ที่ต้องบู๊กะพวกโจร ไม่อย่างนั้นเวลามันยิงไปโดนคนที่ กำลัง hack หรือ ตัวคอม เสีย เกมก็ โอเวอร์ ได้เหมือนกัน
          หลังจากที่ จัดการพวกที่อยู่ข้างล่าง หมด อย่าเพิ่งเดินขึ้นบันได ให้เดินออกมาจากใต้พื้นชั้นลอยครับ จัดคนที่อยู่หน้าห้องบนชั้นลอย อีก 2 คน (แปลกใจอยู่เหมือนกัน ไม่รู้ว่าทำไม ผมลองเดินขึ้นไปแค่ชานพัก กะยิงมันจากตรงนั้น เกมก็โอเวอร์ เหมือนกัน)
          หมดจากตรงนี้ ก็ให้เดิน ขึ้นไปได้แล้วหล่ะครับ แต่จะเห็นนางโจร อยู่ในห้อง ไม่ต้องไปยิงให้เืมื่อตุ้มหรอกครับ กระจกมันยิงไม่แตก ให้เดินไปอีกฟาก จะมีประตูเพื่อจะเข้าไปด้านใน ซักพัก ลูกน้องเราทั้งหมด จะตามเรามาที่ประตูครับ หลังประตูนี้ไป เกมส์ก็จะ save ให้ โล่งอก ไปซักที จากนี้ ก็ไล่ล่า นางโจร ได้เลย แต่ระวัง จะมีลูกน้อง มันมาขัดขวาง อีกราว 10 คน ครับ
          Last edited by blackpen2k4; 2 Feb 2010, 14:50:54.

Comment

Working...
          X