Announcement

Collapse
No announcement yet.

GF-9600 GSO GIGABYTE กับ sapphire HD3850 256MB DDR3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GF-9600 GSO GIGABYTE กับ sapphire HD3850 256MB DDR3

GF9600GSO แรงกว่า
    HD3850 สีสดกว่า
    อยากจะถามว่าตัวไหน ภาพ เนียน กว่ากันเหรอครับ
    แล้วไอที่บอกว่า HD3850 สีสวยกว่า นี่หมายถึง สีของตัวการ์ด หรือ สีของ เกม ครับ

สีของภาพที่มันเรนเดอร์ดิ

Comment

3850 ครับ สีสวยครับ ในเกมส์ ดูหนัง

PS . สองตัวนี้ความแรงไม่ได้แตกต่างกันเลย ลื่นก็ลื่นเหมือนกัน กะตุกก็กะตุกเหมือนกัน

Comment

HD 3850 ภาพดีกว่าครับ
        เคยใช้ๆ

Comment

ดัน

Comment

มันก็แรงเท่าๆกันนะ แต่ 9600gso gigabyte sink salman เย็นกว่า

Comment

HD3850 คับผม เพราะ ใช้อยู่ ^^

Comment

sapphire HD3850 256MB DDR3

ใช้อยู่ และมันก็แสดงผลกระทู้นี้ให้กระผมดูอยู่ ขณะเปิดเกม Lineage 2 เล่นไปด้วย

เริ่ดครับ!

แต่จะเอาไปเทียบ ผมเองคงเทียบกับ GeForce ไม่ได้งะ เกิดมายังไม่เคยใช้เลย แป่วๆ

Comment

อีกหนึ่งเสียงครับ 3850

Comment

3850 อีกเสียง
                    เเทบจะไม่ต่างกันเลย
                    อย่าว่างตัวนั้นตัวนี้ เเรงกว่าเลย มันคือความชอบความรู้สึกซะกะมากกว่า

Comment

Originally posted by ploynut View Post
                      3850 อีกเสียง
                      เเทบจะไม่ต่างกันเลย
                      อย่าว่างตัวนั้นตัวนี้ เเรงกว่าเลย มันคือความชอบความรู้สึกซะกะมากกว่า
                      อืมใช้ครับ ๆๆๆๆ

Comment

HD 3850 อีก 1 เสียง

Comment

Working...
                        X