Announcement

Collapse
No announcement yet.

COD4 ลง1.6แล้วมันยังขึ้นแบบนี้อ่ะทำไงดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• COD4 ลง1.6แล้วมันยังขึ้นแบบนี้อ่ะทำไงดี

เอารูปมาลงให้ช่วงดูหน่อย สิ่งที่ลองทำแล้ว

1.อัพแพท1.6
    2.อัพตัว pbsetup เป็นตัวล่าสุดแล้ว
    Attached Files

ไม่มีใครเป็นอาการแบบผมเลยหรอ เมื่อก่อนเล่นได้นะ พอดีไม่ได้เล่นนานแล้ว ลองมาเล่นใหม่ก็เป็นอาการนี้อ่ะ เป็นแผ่นแครกครับ เล่นเซฟเวอร์ STARZAP

Comment

เป็นที่ punkbuster แหละ

Comment

แก้ได้ละครับ บอกไว้เผื่อใครเป็นเหมือนผม กด
        Start>>>Run>>>Msconfig>>>Services>>>PnkBstrAหรือPnkBstrB ให้ติ๊กถูก แค่นี้ท่านก็จะไม่หลุดอีกต่อไป

Comment

Working...
        X