Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรู้จักการ์เทพรุ่นนี้มั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครรู้จักการ์เทพรุ่นนี้มั่ง

ของ 3DFX นี่นา (ไม่แน่ใจว่าจะเป็น VooDoo2 การ์ดระดับพระเจ้าเมื่อประมาณ 8-9 ปีที่แล้ว) รึป่าว เพราะตอนนี้ไม่น่าจะมีของค่าย 3DFX ออกมาวางขายแล้ว เพราะว่าโดนค่ายเขียวเทคโอเวอร์ไปนานแล้วจ้า

Comment

เทคโนโลยี sli ก็ได้จาก3dfxหรือไงเนี่ยหละ ช่ายไหมครับไม่แน่ใจ

Comment

Originally posted by magnetic View Post
        เทคโนโลยี sli ก็ได้จาก3dfxหรือไงเนี่ยหละ ช่ายไหมครับไม่แน่ใจ
        ใช่แล้วครับ

Comment

รู้สึกจะ Voodoo Banshee มั๊ง
          ข้างหน้าชิพ 2 มิติ ข้างหลังชิพ 3 มิติ ทำงานแยกกัน

Comment

Originally posted by heatie View Post
            รู้สึกจะ Voodoo Banshee มั๊ง
            ข้างหน้าชิพ 2 มิติ ข้างหลังชิพ 3 มิติ ทำงานแยกกัน
            โว้ว ยังรู้จักอีก นับถือๆ

Comment

เทพกันจริงๆ นับถือๆ

Comment

มะรู้จักอะ

Comment

ตัวการ์ดดูอลังการ ดีนะครับ

Comment

สุดๆสมัยบางระจันยังไม่แตกอิอิ

Comment

ของเค้าเทพเก่าครับ

Comment

ตัวนี้ใส่ Hr-03 ver.a ได้เปล่า -*-"

Comment

Working...
                        X