Announcement

Collapse
No announcement yet.

ForceWare 175.19 WHQL

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ForceWare 175.19 WHQL

ไดเวอร์ตัวใหม่ของ NVIDIA ลองโหลดไปทดสอบกันครับ

http://downloads.guru3d.com/GeForce-...load-1960.html

load แล้วยังไม่ลองครับ อิอิ

Comment

ลองเเล้วครับ ก็ปกติดีครับ

Comment

กุลบ
        Last edited by Dekmap02; 24 Jun 2008, 11:19:52.

Comment

Originally posted by Dekmap02 View Post
          มันเป็น การ กระทำ ที่สิ้นคิดของNvidiaคับ
          ถ้าเมพพูดออกไปมันจะไปทำให้คนหลายๆคน เดือดร้อนคับ
          มันเป็นเรื่องที่พี่พี่หลายคนที่นี่ รู้อยู่แก่ใจ อยู่แล้ว แต่ไม่อยากพูดคับ
          พูดออกไปแล้วคนเดือดร้อน คงม่ะมีใครอยากพูดคับ
          ไม่ต้องพูดก็ได้ครับ

จะเดือดร้อนเพราะ คำพูดของน้อง ไม่ใช่ความคิดของ nvidia หรอก

Comment

Originally posted by coolmilkkung View Post
            ไม่ต้องพูดก็ได้ครับ

จะเดือดร้อนเพราะ คำพูดของน้อง ไม่ใช่ความคิดของ nvidia หรอก
            กุลบ
            Last edited by Dekmap02; 24 Jun 2008, 11:20:08.

Comment

ลองใช้แล้วครับมีตัวนี้เพิ่มเข้ามา
              Attached Files

Comment

ผมลองใชแล้วเทส 3Dmark06 คะแนนเพิ่มขึ้นมานึดนึง ส่วนตัวคิดว่าดีกว่าไดร์เวอร์ตัวเดิมนะคับ

Comment

ลองเทียบดูแล้วครับ ตัวใหม่ดีกว่านะครับ
                  ถ้าวัดที่คะแนน ตัวใหม่ดีกว่า เล่นเกม ก็ลื่นขึ้นหน่อย
                  ปล.เฉพาะ ตัวผมนะ

175.16 WHQL

175.19 WHQL

Comment

Originally posted by TRIPPLE-X View Post
                    ลองใช้แล้วครับมีตัวนี้เพิ่มเข้ามา
                    มีตั้งแต่ 174.74 แล้วครับ

Comment

Working...
                    X