Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าบอร์ดเราซัพพอร์ทบัสที่ 1333 เราสามารถ OC เกินได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าบอร์ดเราซัพพอร์ทบัสที่ 1333 เราสามารถ OC เกินได้ไหมครับ

ถ้าบอร์ดเราซัพพอร์ทบัสที่ 1333 เราสามารถ OC เกินได้ไหมครับ

มันรองรับสูงสุดที่ 1333 ครับ

ได๋ค่ะ

Comment

ขอบคุณมากนะครับ

Comment

อาจจะไม่ได้นะครับ ..คริคริ

Comment

ได้-ไม่ได้ ต้องลองเอง ค่ะ

Comment

Originally posted by matoom View Post
            อาจจะไม่ได้นะครับ ..คริคริ
            เอาซะงงเลยนะครับท่าน..แหะๆ

Originally posted by okinava30
            ได้-ไม่ได้ ต้องลองเอง ค่ะ
            ขอบคุณครับ ได้เกินแล้วครับ ผมลงที่ 1336 ได้ครับ..อิอิ ไม่กล้าำไปไกล

Comment

ได้ครับ เครื่องผมไปที่ 345x4 = 1380 ครับ ไม่กล้าไปไกลเหมือนกัน

Comment

Originally posted by kittin View Post
                ได้ครับ เครื่องผมไปที่ 345x4 = 1380 ครับ ไม่กล้าไปไกลเหมือนกัน
                SIG สุดตรีนครับท่าน

แต่ก็มิได้นำพา

Comment

Originally posted by kittin View Post
                  ลายเซ็น แล่มดี ประณีต...วิจิตรงดงามอะไรปานนี้ ไทยๆดีเนอะ

Comment

Working...
                  X