Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาลำโพงที่บ้านมาโชว์ ราคาหลักแสน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอาลำโพงที่บ้านมาโชว์ ราคาหลักแสน

ผมเป็นชอบสะสมมานานแล้วเลยอยากโชว์บ้างนะ..
    http://www.higherfi.com/spkrlist/speakerlist.htm (เช็คราคา)

มันเป็นลำโพงชนะเลิศการประกวด 20 อันดับ ของโลก
    ของบ้างชิ้นเป็น handmake มีชิ้นเดียว ผมจะเอาตั้งไหนไปซื้อครับ

ทั้งคุณ papababa

Originally posted by papababa View Post
    จะโชว์ทำไมไม่โชว ภาพที่อยู่ในบ้านละครับ
    ขี้เกียจถ่าย?
    งั้นทำไมไม่เอาเวบหน้ารายละเอียด ดีเทลลำโพงแต่ละตัวมาโชวสเปคละครับ โชวยี่ห้อรึรีวิวก็ได้ ทำไมมาโชวแค่หน้าลิสราคา

แค่อยากอวดรวย?
    หรืออย่างอื่น?

จะด่าว่าผมอิจฉาก็ได้ครับ แต่ผมสงสัยเจตนาคุณมากกว่า
    ถ้าผมมีตังอย่างนี้ ผมเอาตังไปซื้อ " เขาพระวิหารแล้วครับ "
    แค่อยากเปิดโลกทัศน์ ว่าลำโพงเสียงดี .ทรงมันประหลาดดี
    ดูแล้ว ฮาๆ ขำๆ หรือเอาไป design ตีตู้เอง
    [ถ้าการที่ผมนั้ง ก็อบรูปมาลง ให้เพื่อนๆดู แล้วมันผิดขนาดนี้
    งั้นต่อไปผมก็คงไม่ตั้งกระทุ้แล้วหละครับ
    Attached Files
    Last edited by Che-Mong-Toey; 25 Jun 2008, 09:49:13.

นี่มันหลักล้านแล้วมั่งครับ
    บ้านอยู่ไหนครับ ประตูหน้าบ้านมีกี่ชั้น ยามหน้าบ้านชอบทานอะไรเป็นพิเศษ แหะๆ
    Last edited by akirosspop; 24 Jun 2008, 12:53:46.

Comment

รักเเดียว ใจเดียว....Roger LS 3/5a...
      Attached Files

Comment

มีลำโพงขนาดนี้ คงต้องสร้างโกดังให้ลำโพงซุกนอนแล้วละครับ

Comment

โอ้ มีหมดนั่นจริงๆหรือครับ โกหกกันหรือเปล่า

Comment

ขอสักตัวสิ

Comment

ผมมีหมดเหมือนกันคับ

Comment

โห
                รวยจิงคับ
                แต่มันหลักแสน US หนิคับ
                5555+

Comment

ป๊าด รวยเจงครับ ขอซักคู่ ได้มั้ย
                  ใช้ลำโพงโมเองอยู่ ด้อยค่าเลยเรา

Comment

แต่ตัวนี้หน้าไม่รับกับ ราคาแสนเลย อิอิ

Comment

Originally posted by Che-Mong-Toey View Post
                      ผมเป็นชอบสะสมมานานแล้วเลยอยากโชว์บ้างนะ..

http://www.higherfi.com/spkrlist/speakerlist.htm (เช็คราคา)
                      สะสมรูปเหรอคับ

อิ อิ

Comment

*0*

Comment

อิอิ

Comment

Working...
                          X