Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีเบอร์ Intel ในประเทศไทยมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีเบอร์ Intel ในประเทศไทยมั่งครับ

ใครมีเบอร์ Intel ในประเทศไทยมั่งครับ
    แล้วใครเคยส่ง Cpu Intel ไปแคลงมั่ง แล้วนานมั๊ยครับ

http://www.intel.com/intel/location/...ffice_thailand

Intel Offices - Thailand

Thailand
    87 M. Thai Tower, 9th Flr.
    Lumpini Patumwan, Wireless Rd.
    Bangkok, Krung Thep (Bangkok)
    Thailand
    Tel: (66-2) 648-6000
    Fax: (66-2) 654-0666

Comment

อ่อ

เข้าใจอะไรผิดมั้ยครับ

ส่งเคลมเนี่ย ต้องส่งเคลมกับบริษัทที่เป็นตัวแทนจำหน่ายนะครับ เช่นdcom synnexไรแบบนี้

ไม่ใช่เคลมกับบริษัทที่ผลิตนะครับ

Comment

เข้าใจผิดแล้วครับ

บริษัทรับประกันสินค้า กับบริษัทผู้ผลิตสินค้า มันคนละส่วนกัน

Comment

ผมมีธุระกับ Intel นิดหน่อยครับ
          เรื่องเคลมผมส่งกับ Synnex ครับ แล้วก็อยากทราบว่ามันนานหรือป่าวครับ

Comment

Originally posted by artbum View Post
            http://www.intel.com/intel/location/...ffice_thailand

Intel Offices - Thailand

Thailand
            87 M. Thai Tower, 9th Flr.
            Lumpini Patumwan, Wireless Rd.
            Bangkok, Krung Thep (Bangkok)
            Thailand
            Tel: (66-2) 648-6000
            Fax: (66-2) 654-0666
            ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by Reach View Post
              ผมมีธุระกับ Intel นิดหน่อยครับ
              เรื่องเคลมผมส่งกับ Synnex ครับ แล้วก็อยากทราบว่ามันนานหรือป่าวครับ
              ถ้ามีของพอดีก็รับได้เลย

Comment

CUP เสียเหรอครับ รุ่นไหนล่ะครับ สมัยนี้ยังมีเสียด้วยเหรอ ไม่ยักกะรู้....

Comment

Q6600 ครับ ฟูลโหลดนานๆไปแล้วก็นิ่งไปเลยครับ บางทีเล่นเน็ทก็เป็นครับ

Comment

Originally posted by ooXYZoo View Post
                    CUP เสียเหรอครับ รุ่นไหนล่ะครับ สมัยนี้ยังมีเสียด้วยเหรอ ไม่ยักกะรู้....
                    ของผมก็เสียครับ E6300

แต่สาเหตุเกิดจากผมใช้งานไม่ถูกต้องเอง

Comment

Working...
                    X