Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำยังไงให้ใช้ vista (บิท) ใช้ได้นานเกิน 30วันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำยังไงให้ใช้ vista (บิท) ใช้ได้นานเกิน 30วันครับ

พอครบ 30 วันเครื่องก็ล็อก ข้อมูลก็ล็อก ต้องเอาไปใส่อีกเครื่องนึงแล้วลงวินโด้ใหม่ ใครรู้วิธีช่วยผมหน่อยนะครับ ถ้าไม่บอกในเวปนี้ก็ซิบมาบอกหรือ ให้ลิ้งค์ของเวปที่บอกจะขอบพระคุณมากๆนะครับ

www.monavista.com

ไม่รู้เหมือนกันนะครับผมยังไม่ได้บอกอะไรเลยนะ

Comment

ผมเข้าไปหาแล้วแต่ไม่เจออะไรในกอไผ่เลยแงๆ

Comment

flash bios ที่ mod ให้มี slic คับ

แล้วก็ add cert+key จบ

ลองไปพิมพ์ถามวิธีได้คับ

Comment

ต้องใช้ของเเท้นะคับต้องมี Crack พูดง่ายๆ

Comment

Originally posted by jorinter View Post
            ผมเข้าไปหาแล้วแต่ไม่เจออะไรในกอไผ่เลยแงๆ
            หาถูกที่หรือเปล่า...ที่นี่ครับ

Comment

จขกท เช็คPMซะ

Comment

Originally posted by jorinter View Post
                เข้าไปถามตอนไหนหงะ ไม่เห็นมีเลยคำถามหงะเห้อๆ

Comment

หาชื่อท่าน yumyum อะไรซักอย่างต่อท้ายด้วยจำม่ายได้อ่ะ

Comment

ในบิทครับ active เรียบร้อย www.torrentmove.com

Comment

Originally posted by Skelleton View Post
                      หาชื่อท่าน yumyum อะไรซักอย่างต่อท้ายด้วยจำม่ายได้อ่ะ
                      ลิ้งค์นั้นมันตายแล้วนิ จขกท. ทำได้แล้วมั๊งเห้อๆ ใช้ของเดลเดี๋ยวก็ได้งานครับ ทางที่ดีmodดีกว่าครับเจ๋งกว่าครับ
                      Last edited by nao379; 25 Jun 2008, 15:04:30.

Comment

ลองหาตัวที่เป็น Dell OEMมาใช้ครับ Updateได้ตามปกติด้วย ส่วนLogoหาวิธีแก้ทีหลังได้

Comment

Originally posted by nao379 View Post
                          ลิ้งค์นั้นมันตายแล้วนิ
                          คือวิธีทำให้เป็น oem คือให้ flash bios ที่โมมาอ่ะครับท่าน ไม่แน่ใจว่าตายรึยังอ่ะครับ แล้วจาอัปใด้ตลอด ไม่มีลิมิตครับ

my digital life ชื่อเวปนอกที่รับโม bios ครับ

Comment

http://forum.olympus4n.com/index.php?showtopic=63 อ่านเล่นๆนะแก่เซงครับ

Comment

Working...
                            X