Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ AGP ที่พันทิพย์จะมีขายเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ AGP ที่พันทิพย์จะมีขายเปล่าครับ

เอาแบบเย็นๆ กินไฟน้อยๆ ไม่เล่นเกมส์ครับ เอาถูกกว่า 500 บาทอะครับ

จะหาได้เปล่าอะครับ จะพอมีรุ่นให้เลือกมั้ยครับ

ถ้ามีเลือกรุ่นอะไรดีครับ

ยังพอหาได้นะครับ ที่พันทิพย์

ชั้น 3-4 โซนหลังๆ เลยท่าน มีเยอะแยะ

หาในบอร์ดนี้น่าจะเยอะกว่านะ ผมว่า

Comment

หาตามตู้เอา ราคานี้ อาจจะได้พวก MX440 RD9200 แนะนำไห้หาซื้อในเว๊บครับ เพราะราคานี้ไม่มีขายมืิหนึ่งน่ะครับ

Comment

หาข้อมูลในเวปนี้นิดหน่อย แล้วก็ซื้อจากคนขายมือสอง ก็น่าจะได้นะคับ

Comment

Originally posted by SunzabiLL View Post
          หาตามตู้เอา ราคานี้ อาจจะได้พวก MX440 RD9200 แนะนำไห้หาซื้อในเว๊บครับ เพราะราคานี้ไม่มีขายมืิหนึ่งน่ะครับ
          Originally posted by ztarwarz View Post
          หาข้อมูลในเวปนี้นิดหน่อย แล้วก็ซื้อจากคนขายมือสอง ก็น่าจะได้นะคับ

ตามนั้นคับ

Comment

ยังมีคับ แต่รุ่นถูกๆคงไม่มีแล้ว

Comment

Working...
            X