Announcement

Collapse
No announcement yet.

athlon x2 3200+ อยากทราบว่า x2 เรียกว่า(อ่านว่า)ยังไงครับ คูณ2หรือว่า เอ็กซ์2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• athlon x2 3200+ อยากทราบว่า x2 เรียกว่า(อ่านว่า)ยังไงครับ คูณ2หรือว่า เอ็กซ์2

ไม่รู้จริงๆนะครับไม่ได้แกล้งถาม /3200+ มีทั้งแบบ 939และ940 หรือป่าวครับ ถ้าใช่เวลาซื้อจะเช็คไงครับ หมายถึงมันต่างกันยังไงครับ

ผมเรียก เอ็กซ์ สอง ครับ ก็บอกคนขายอย่างนั้นแหละครับ หรือไม่ก็หยิบใบราคายื่นให้เขาดูก็ได้

Comment

X2 มันเริ่มที่ 3600+ ไม่ใช่หย๋อ

Comment

Working...
      X