Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อNoteBook มีงบ 25,000 บ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อNoteBook มีงบ 25,000 บ

จะซื้อโน๊ตบุค มีงบประมาณในการซื้อ 25,000 บ. อยากได้ของยี่ห้อ BenQ มีรุ่นไหนแนะนำบ้างค่ะ
    หรือถ้าไม่มีก้อเป็นยี่ห้ออะไรก้อได้

ใช้งานประเภทไหนครับ ถ้าใช้งานทั่วไปไม่เล่นเกม BenQ S32 โลดครับ ขนาด 13.3 นิ้วไม่หนักมาก มีสีขาวกับดำ (สีขาวสวยดี)

ลองดู S32 ตัวที่ไม่ใช่ Celeron อ่ะครับ ลองดูว่ามีตัวที่เป็น Dual-Core ที่พอจะซื้อไหวมั้ย ถ้าเกินงบก็ดูตัวในลายเซ็นผมอ่ะครับ T31 เป็นของ AMD X2 ผมซื้อมารวม VAT + 2GB RAM ในราคา 22500 บาทถ้วนครับ

Comment

เคยใช้ Toshiba A100-1001t รุ่นเกือบจะต่ำสุดของโตชิบา ราคาแค่ 20,500 บาท

ทำให้รู้ว่าแม้รุ่นถูกๆ ของโตชิบาก็มีคุณภาพดี ไว้วางใจได้

ถ้าไม่ต้องการประสิทธิภาพด้านการประมวลผลภาพมากมายนัก ผมเชียร์รุ่นประหยัดของโตชิบาครับ

Comment

ไม่บอกครับไอ้น้อง อยากรู้ต้องไปถามพี่กล้วยทอดสุดหล่อเองนะ อิอิ คิดถึงนะหมูน้อย

Comment

Toshiba นำสิ่งที่ดีสู่ชีวิต

Comment

Working...
          X